Mwenge unahusika vipi kwenye maendeleo ya Taifa?

Mwenge unahusika vipi kwenye maendeleo ya Taifa?

Before sikujua faida ya Moja Kwa Moja ya mwenge mpaka nilipo pata nafasi na ukaribu na baadhi ya mambo.....

Mwenge Kwa jamii ni muhimu mnooo na hasa Kwa maendeleo ya ya jamii husika wengi wanajua kukesha nao tu ila behind Kuna watu hawalali kuweka mambo sawa (hasa ya kijamii) katika maeneo yao, ni katika mwenge wamesaidiwa hata watu local kabisa walokua na malalamiko Yako dhidi ya serikali au viongozi Fulani. So far Mwenge bado ni muhimu Kwa jamii yetu


Ila

Sikubaliani na gharama za mwenge hapa serikali inabidi kutazama namna Bora ya kupunguza gharama kuanzia kwenye posho za kamati na wakimbiza mwenge kiujumla, gharama zisizo za msingi Kwa taasisi na idara ambazo kiuhalisia hazina uhusiano wowote na mwenge ila zinapaswa kuwepo maeneo ya tukio na gharama nyingine nyingi (mafuta ya nishati Kwa sasa huenda likawa janga zaidi la kumaliza pesa)

Mabadiliko ya namna ya uendeshaji WA shughuli za mwenge ni muhimu Kwa sasa ila yanahitaji utulivu na uzalendo zaidi.

Nawasilisha na nipo tayari kupiga mawe.
Kitaifa hauna faida labda kwa wapigaji wanaouwezesha kuzunguka wakiongeza sifuri zaidi ili wapige.
Kwani hatuwezi pata maendeleo bila mwenge
 
Mwenge ni moja ya upumbavu unaoendelea kuabudiwa.
Eti anatokea taahira mmoja anakagua technical projects na kutoa ushauri hata bila kuwa na elimu kuhusu hiyo fani.
Surprisingly, wanatokea mataahira wengine, they act on his advice!
When will Tanzanians stop this stupidity?
 
Mwenge umetokana na matambiko ya wazee wa pwani mabangoni bagamayo walipomuomba shetani awasaidie kuwaondoa wakoloni,moja ya maagano tambiko la mwenge lifanywe Kila mwaka,jiwe alitaka kuufuta akaonywa yatamkukuta hakusikia
 
Zamani tuliaminishwa Mwenge unamulika;
wenye chuki!
Majizi na majambazi ya mali za Umma!
Wala rushwa!
Sasa cha kujiuliza; Mbona haumuliki haya majambazi na mafisadi ya CCM?
 
Mwenge umetokana na matambiko ya wazee wa pwani mabangoni bagamayo walipomuomba shetani awasaidie kuwaondoa wakoloni,moja ya maagano tambiko la mwenge lifanywe Kila mwaka,jiwe alitaka kuufuta akaonywa yatamkukuta hakusikia
Kwanini sasa usiondoe hawa wakoloni weusi na mafisadi wa mali zetu?
 
Kila siku wanakopa pesa alafu wanakuja kuchezea kwenye huo upuuzi usio kua na faida yoyote, ile pesa wanayo poteza kwenye huo upuuzi Kila mara zingetosha Sana kuboresha huduma za afya na shule zetu za st kayumba vijijini na mijini
 
Back
Top Bottom