Mr Q JF-Expert Member Joined Aug 16, 2012 Posts 22,402 Reaction score 51,404 Aug 4, 2018 #101 PAGAN said: Majambazi wanavaa miwani ya njano Click to expand... labda ya udhurungi
macho_mdiliko Platinum Member Joined Mar 10, 2008 Posts 29,469 Reaction score 61,324 Aug 4, 2018 #102 PAGAN said: Mwarabu Fighter. Click to expand... Haa haa! Good joke!
Shunie JF-Expert Member Joined Aug 14, 2016 Posts 157,401 Reaction score 465,253 Aug 4, 2018 #103 Hongera zake sana
P peter_intelligent JF-Expert Member Joined Aug 1, 2018 Posts 607 Reaction score 522 Aug 14, 2018 #104 Magonjwa Mtambuka said: Inategemea. Da'Mange ana followers kibao Insta akaona aanzishe app yake lakini aliangukia pua. Click to expand... kwann mnapenda kumwita DA'MANGE??,kwan u special wake upo kwenye nini haswa??.
Magonjwa Mtambuka said: Inategemea. Da'Mange ana followers kibao Insta akaona aanzishe app yake lakini aliangukia pua. Click to expand... kwann mnapenda kumwita DA'MANGE??,kwan u special wake upo kwenye nini haswa??.
RGforever JF-Expert Member Joined Apr 3, 2011 Posts 6,877 Reaction score 5,446 Aug 14, 2018 #105 snowhite said: SAFIIIII! nashangaa kifesi anavokaa kulia lia sijui diamond kanibloki sijui nn !! ANGEWEZA KUKOMAA NA JINA AKAWA NA FIRM YAKE KWENYE ENEO LA PICHA NA VIDEO PRODUCTION. NDO JINA KIFESI LINAONDOKA UPANDE WA MAPICHA PICHA!! Click to expand... Mbona Alifanya Hivyo akawa anapiga piga picha
snowhite said: SAFIIIII! nashangaa kifesi anavokaa kulia lia sijui diamond kanibloki sijui nn !! ANGEWEZA KUKOMAA NA JINA AKAWA NA FIRM YAKE KWENYE ENEO LA PICHA NA VIDEO PRODUCTION. NDO JINA KIFESI LINAONDOKA UPANDE WA MAPICHA PICHA!! Click to expand... Mbona Alifanya Hivyo akawa anapiga piga picha
mrangi JF-Expert Member Joined Feb 19, 2014 Posts 96,440 Reaction score 138,229 Aug 14, 2018 #106 Nakumbuka miaka ya nyuma kuna jamaa somebody kimbau alifunguaga kampuni yake ya ulinzi sema ilisheheni mabaunsa...walikuwa wanapata tenda kwenye kumbi za starehe.. Ila kampuni hiyo ilijifiaga Ova
Nakumbuka miaka ya nyuma kuna jamaa somebody kimbau alifunguaga kampuni yake ya ulinzi sema ilisheheni mabaunsa...walikuwa wanapata tenda kwenye kumbi za starehe.. Ila kampuni hiyo ilijifiaga Ova