Mwanza mvua kubwa inanyesha tokea saa 12 asubuhi na baadhi ya barabara hazipitiki | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanza mvua kubwa inanyesha tokea saa 12 asubuhi na baadhi ya barabara hazipitiki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chimbuvu, Oct 31, 2012.

  1. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,400
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kwa wanaoishi lumala inabidi kuzungukia msumbiji,na kwa nyamanoro charminglady tujuze hali ikoje huko?
     
  2. ram

    ram JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,869
    Likes Received: 571
    Trophy Points: 280
    Jamani niko safarini, vipi barabara ya kwetu Kiseke, manake!!!
     
  3. GREAT VISIONAIRE

    GREAT VISIONAIRE Senior Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 172
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Na wa mabatini je?
     
  4. M

    Mwera JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wacha mvua zinyeshe watu walime tupate chakula,mwanza ni shwari tu mvua mpk sasa haijaleta madhara,hii ni neema kutoka kwa mungu.
     
  5. Life.co.tz

    Life.co.tz JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 530
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 60
    Mda wa kutapisha umewadia. Duh ni kitambo sasa hatujatapisha.....! Mazao yatakuwajee? Hakuna haja ya vocha ya Mbolea ndo raha ya Rock City
     
  6. M

    Mwera JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mpaka sasa mchana huu wa saa 7.30 mvua bado inanyesha mwanza,ni neema kutoka kwa mungu,mpk sasa hakuna taarifa zozote za maafa,kwa dalili leo mchana kutwa mvua itaendlea kunyesha rock city.
     
  7. ram

    ram JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,869
    Likes Received: 571
    Trophy Points: 280
    Nimeambiwa hadi saa hizi bado inanyeesha, duh mvua za Mwanza huwa ni nouma
     
  8. N

    Ngokongosha JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 327
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 60
    poleni, passport wanazo?
     
  9. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,081
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    tunawaombea isilete madhara
     
  10. Life.co.tz

    Life.co.tz JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 530
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 60
    Madhara ya Mafuriko cdhan kaa yatakuwepo,Ila magonjwa ya Tumbo,Amoeba,Typhod nk toeni tahadhari kwa watoto kutochezea madibwi na MWAUWASA Waongeze Dose yakutibu maji c Mwajua wakazi wa Milimani ndo mda wa kuflash a.k.a Kutapisha Vyoo.
     
Loading...