Mwanza kampeni za CCM hadi usiku wa manane? Ni hatari

Entim

JF-Expert Member
Jun 7, 2013
3,926
2,000
Nipo kwenye basi la Musoma express, nimetoka dar naelekea musoma usiku huu naona magari na maspika yanapeperusha bendera za CCM huku wakiomba kura, mfano buhongwa nimewaona, mkuyuni, Mabatini na Kisesa.wenyeji wa mwanza watujuze kulikoni hadi usiku??????
 

nkuwi

JF-Expert Member
Feb 11, 2013
3,957
2,000
Makamanda wa mitaa hii naomba mtafute mayai viza, Ukisikia tu gamba lolote linapiga kelele usiku lishughulikieni haraka sana kwani hamna sheria ya kufanya kampeni za maspika muda wa usiku!
 

KIKOSIKAZI

JF-Expert Member
Aug 12, 2014
2,224
2,000
Siku zinakuja wataanza hata kuwatawaza wote walio puu,yote hii ni kutafuta wapum.bavu na walio laaniwa kuunga mkono maslai yao!.
 

Marire

JF-Expert Member
May 1, 2012
12,044
2,000
Niliwaona pale Sinai wakiwa na mkutano yaani walikuwa wenyewe na manguo yao ya kijani kama bangi...
 

G'taxi

JF-Expert Member
Sep 15, 2013
4,318
2,000
Nipo kwenye basi la Musoma express, nimetoka dar naelekea musoma usiku huu naona magari na maspika yanapeperusha bendera za CCM huku wakiomba kura, mfano buhongwa nimewaona, mkuyuni, Mabatini na Kisesa.wenyeji wa mwanza watujuze kulikoni hadi usiku??????
Sio ccm pekee..tafuta kujua kwa undani tu utagundua hata chama pinzani kinafanyaje hapa mjini
 

kidege_mwitu

Member
Nov 17, 2014
10
0
Hao CCM wasiwe kama mugabe sasa watuongoze tangu uhuru aaaaa tunashkuru kwa mema yote waliyo tufanyia tukipe nafasi chama kingine chochote sasa....
 

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Aug 24, 2011
30,034
2,000
Mi nimelala kwenye kitanda cha mgombea wa CCM Bi.Ashuru huku Mwanza,ameniomba kura usiku kucha
 

bishoke

JF-Expert Member
Jan 12, 2010
275
0
Mi nimelala kwenye kitanda cha mgombea wa CCM Bi.Ashuru huku Mwanza,ameniomba kura usiku kucha
Bila shaka tarehe 14 Desemba 2014 utampigia kura kama umejiandikisha. Naamini ulikumbuka kulala na 'viatu', vinginevyo uchaguzi wa mwakani waweza kuusikia kwani watu wengi kwenye hicho chama ni wagonjwa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom