Mwanaume usidate na mwanamke usiempenda utaumbuka

Mwanaume usidate na mwanamke usiempenda utaumbuka

hapo ndo naamini sina tatizo la nguvu za kiume... kuna siku nipo na demu fulan hv.. jogoo akakataa kusimama.. nilijiuliza kidogo nijinyonge ila leo umenitoa wasi wasi.. kumbe sikumpenda ha!!!! ha!!! ha!!!!
 
Mkuu umenena bhana juzi yalinikuta hayo nikasema nimekwisha
 
Utakuwa ZOA ZOA fake. ZOA ZOA original hahitaji kuvuta hisia, yeye chochote kilichopo "mezani" kwake
anakula bila shida 😀
 
Utakuwa ZOA ZOA fake. ZOA ZOA original hahitaji kuvuta hisia, yeye chochote kilichopo "mezani" kwake
anakula bila shida 😀
Kaka mimi n zoa zoa ila sio kwa zgo la jana

Tena nahs ungekua n wewe hata hizo mbil usingefikisha
 
Kaka mimi n zoa zoa ila sio kwa zgo la jana

Tena nahs ungekua n wewe hata hizo mbil usingefikisha

Uzuri mimi sio zoa zoa hivyo sidhani kama nitakutana na hali ya kuvuta hisia.

Ila kama umeamua kuwa zoa zoa mambo ya hisia achana nayo utakuja umbuka.
Mambo ya hisia tuachie sisi wanyonge😀😀
 
Uzuri mimi sio zoa zoa hivyo sidhani kama nitakutana na hali ya kuvuta hisia.

Ila kama umeamua kuwa zoa zoa mambo ya hisia achana nayo utakuja umbuka.
Mambo ya hisia tuachie sisi wanyonge😀😀
Kaka tatzo n ukiwa na mazoe ya kufanya daily lazma yatakukuta tu
 
Mimi nasimamisha hata jiwe lijibinue. Nyie mnaochagua majembe mna matatizo ya kiume
Mkuu tatzo lako unapga mara moja kwa mwaka xo chochote umardhka

Ila ungekua kama mm sijui ungekuaje
 
Back
Top Bottom