Mwanaume ni kichwa

  • Thread starter Ambiele Kiviele
  • Start date

Ambiele Kiviele

Ambiele Kiviele

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2014
Messages
14,173
Likes
25,508
Points
280
Ambiele Kiviele

Ambiele Kiviele

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2014
14,173 25,508 280
KUTOKANA na ubize wa maisha, wanaume wengi sana wamekuwa wakishindwa kutimiza majukumu yao.

Mwanaume anashindwa kufanya mambo yanayompasa kufanya kwa mwenzi wake na kujikuta akiingia kwenye migogoro na mwenzi wake. Ubize huu upo wa aina nyingi.

Kuna ambao majukumu ya kazi yanawabana wanajisahau lakini kuna ambao wanafanya makusudi kwa kubebwa na zile kauli za ‘atanifanya nini mimi si ndiyo mwanaume.’

""WANAKOSEA""

Mapenzi yana vikorombwezo vingi ili yaweze kuwa na tija. Mwanaume anapaswa kumpa ulinzi mwanamke ili aweze kujivunia kuwa na mwanaume wake.

Anataka atambe kuwa na mwanaume ambaye ndiyo shujaa wake. Ukimtimizia mahitaji yake, atajiona wa thamani na atakuheshimu zaidi.

Mwanaume unapaswa kumpa ulinzi wa kutosha mwanamke wako kwa kuhakikisha unampa mahitaji yote anayoyahitaji.

Mwanaume unapaswa kuwa bosi wa mkeo. Kwa kawaida mwanaume ni kichwa cha familia.
Hilo liko wazi na halihitaji mjadala. Usiwe kichwa katika kutoa amri za kufuliwa nguo, kuwekewa chakula na mambo mengine lakini ukasahau suala zima la kuwa mwezeshaji.

Mwanaume unapaswa kuwa mwezeshaji ili uweze kuibeba dhana ya ‘kichwa.’

Unaanzaje kubebwa tu maisha yako yote na mwanamke?
 
W

Wimsha

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2015
Messages
527
Likes
485
Points
80
W

Wimsha

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2015
527 485 80
KUTOKANA na ubize wa maisha, wanaume wengi sana wamekuwa wakishindwa kutimiza majukumu yao.

Mwanaume anashindwa kufanya mambo yanayompasa kufanya kwa mwenzi wake na kujikuta akiingia kwenye migogoro na mwenzi wake. Ubize huu upo wa aina nyingi.

Kuna ambao majukumu ya kazi yanawabana wanajisahau lakini kuna ambao wanafanya makusudi kwa kubebwa na zile kauli za ‘atanifanya nini mimi si ndiyo mwanaume.’

""WANAKOSEA""

Mapenzi yana vikorombwezo vingi ili yaweze kuwa na tija. Mwanaume anapaswa kumpa ulinzi mwanamke ili aweze kujivunia kuwa na mwanaume wake.

Anataka atambe kuwa na mwanaume ambaye ndiyo shujaa wake. Ukimtimizia mahitaji yake, atajiona wa thamani na atakuheshimu zaidi.

Mwanaume unapaswa kumpa ulinzi wa kutosha mwanamke wako kwa kuhakikisha unampa mahitaji yote anayoyahitaji.

Mwanaume unapaswa kuwa bosi wa mkeo. Kwa kawaida mwanaume ni kichwa cha familia.
Hilo liko wazi na halihitaji mjadala. Usiwe kichwa katika kutoa amri za kufuliwa nguo, kuwekewa chakula na mambo mengine lakini ukasahau suala zima la kuwa mwezeshaji.

Mwanaume unapaswa kuwa mwezeshaji ili uweze kuibeba dhana ya ‘kichwa.’

Unaanzaje kubebwa tu maisha yako yote na mwanamke?
Wanawake wa siku hizi wanataka sifa sana; wanatafuta hela kuliko wanaume acha tupumzike
 
social_science

social_science

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2015
Messages
794
Likes
803
Points
180
social_science

social_science

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2015
794 803 180
wanawake sio wa kuwaendekeza kila anachotaka utekeleze mwisho wa siku ataingiwa na dhana ya dharau juu yako,
 
nicholous mella

nicholous mella

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2017
Messages
322
Likes
154
Points
60
nicholous mella

nicholous mella

JF-Expert Member
Joined May 11, 2017
322 154 60
Mmmmmmmmmh!!!!!!!!
 
T

to yeye

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
2,634
Likes
2,123
Points
280
Age
30
T

to yeye

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
2,634 2,123 280
mwanaume kichwa vichwa??? maana naona kunakujisahau kuhesabu vizuri!
 

Forum statistics

Threads 1,236,289
Members 475,050
Posts 29,253,075