Nisaidie kutangaza kwa mashost na mashangazi wenzako ๐Unatafuta wapi nije nikusaidie?
Hilo sio shida mkuu. Huwa tunawanyandua kama tunawapiga kwa kutumia fimboyaukwajuMoja ya sifa kubwa ya mwanaume ni kunyandua vizuri.
Hivyo wanaume wenzangu jitahidini kujifunza kunyandua vizuri,upatapo mwanamke.Kwenye kunyandua usiwe na huruma, tumia nguvu,staili na ufundi
hongeraaa ila mi siwezi nina kauoga yan tukishazidi watu watatu simalizi nusu saa hapo nakula nduki๐๐Muda mwingine vinywaji vinataka kampan ukae na watoto wanaolegeza Iris kama Jesca wa kitambaaa cheusi.
We nae kukutetea itakua ngumu, umejuaje hapa wote wananyandua vizuri?Hapa kila mwanaume ana nyandua freshy tu๐
Wale pilipili kichaa kwa wingi ๐.Wazee wa kimoko chali wao una ushauri Gani kwao?
Uje siku moja kwenye mikono salama yq Mpaji Mwana wa Mungu uache uoga upige vinywaji.hongeraaa ila mi siwezi nina kauoga yan tukishazidi watu watatu simalizi nusu saa hapo nakula nduki๐๐
Ujanja tu!Ukianza kuishi nae itakuaje?
Umetoka na demu out for more than 6HRS ndo ukanyandue utafanyaje?
alamsik๐Uje siku moja kwenye mikono salama yq Mpaji Mwana wa Mungu uache uoga upige vinywaji.
Ngoja niweke status hebu!Nisaidie kutangaza kwa mashost na mashangazi wenzako ๐
Si ndio comments zao jamani๐We nae kukutetea itakua ngumu, umejuaje hapa wote wananyandua vizuri?
Mi najua kuna kunyandua, hii ya kunyandua vizuri sijui imetoka wapiSi ndio comments zao jamani๐
Yes,Moja ya sifa kubwa ya mwanaume ni kunyandua vizuri.
Hivyo wanaume wenzangu jitahidini kujifunza kunyandua vizuri,upatapo mwanamke.Kwenye kunyandua usiwe na huruma, tumia nguvu,staili na ufundi
Mleta mada kaianzishaMi najua kuna kunyandua, hii ya kunyandua vizuri sijui imetoka wapi
Waambie najua kunyandua vzr, unaweza kuwapa ushahidi pia ๐Ngoja niweke status hebu!
Lete ushahidi kabisa sitaki habari nusunusu๐Waambie najua kunyandua vzr, unaweza kuwapa ushahidi pia ๐
Nakutumia mjegede pm, uwatumie ili wajue kweli mzigo una nguvu hadi veins zinaonekana ๐Lete ushahidi kabisa sitaki habari nusunusu๐
mbona kisukari kimepanda kuliko mwenye uzi wake? au ni wew kwenye aidiii nyingine๐๐๐Alafu kuna kikundi cha watu wana tabia za kukashifu wenzao pindi tukileta mada zenye tija kwa taifa.
Wanaanza kuuliza mda ni saa ngapi.
Alafu anakuja mwingine anaanza kusema et tumeshiba.
Hii natoa onyo iwe mwanzo na mwisho la si hvyo tutakuja kuonana wabaya humu.
Atakuja kupigwa mtu live humu.
Inamana kushiba kuna uhusiano gani na mada muhimu kama hizi
Siwataji majina humu ila ni
win-one na mwenzake
Depal