Mwananyamala kwa wahya

Mwananyamala kwa wahya

Hapo ndiyo akili yangu iligoma kukubali yaan niende nika nunue k wakati kitaani huko kuna watoto wengine mpaka wanataka kufa kwa genye.
 
Leo nmekumbuka kwenda wasalimia masela wangu mwananyamala kisiwani kwenda kushow love kdg nkaamua nile docho lile
Maarufu la wanaokwenda kujipoozaaa kwa wahaya [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Ningewaleteni picha nyingi ila wkt napita walivamiwa na Wageni wazee wa kazi
...@Mshana jr

Ova
View attachment 1146242View attachment 1146243
Ushawahi kufika Temeke Sudan hivi karibuni...

Vifaa vipya vinapiga kazi wanapishana kwa shift
 
wahay jamani wahaya watamu sana ahahha[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Back
Top Bottom