Wanafusha marashi kwny vyumba so hata kama K zinatema hausense.wanajiuza kwa bei gan?
vipi wasafi hawanuki?
Hapo panawafaa vijana maana hao wanahitaji uchomeke na kukojoa basi ila sisi wazee wa kutafuta hisia bora kupata mchepuko
HAHAAHAHA AISEE NI UMEME SANAHai zidi 10000
Uzushi tu mnaleteana
Mpk mnafikiana muafaka
Ova
NINAIMANI HAO NGEREE WANAOLINDA HAWATOKI NA CENT.. TENA SIO HAWA WA MJINI MJINI!!duh, ulipigaje picha maana wana wamasai wakali sana
mkuu wala usimsumbue instanbul, kwa Wahaya ni jina tu siku hizi kuna makabila mengi tu hapoHivi kuna shida gani Kagera instanbul?
umeona ee, hapo hamna kuenjoy chochote cha maanaHawataki shoo ndefu hao.
Sio unywe energy ukamkomoe utaondoka huku umesimamisha.
Ukiwa na kutu harufu huisikii.wanajiuza kwa bei gan?
vipi wasafi hawanuki?
Unavyolijua chocho daa anatokea upande wa mwembeni sio ahahah.Namuona msela kwa mbaaali anajisogeza,,
Huyo msela katokea kule kwenye ofisi ya mtendaji makaburini,,akimaliza kujipoza hapo kwa wahaya anatokea huku stendi ya daladala anasepa akiwa mwepeeesi kabisa,,
Nyapu buk 3 kiroho safi yan