Mwanangu anaupaa, nywele zinaota kisogani tu, Je kuna tiba??

Siasa Basi

JF-Expert Member
Jul 10, 2016
1,454
2,000
Toka kazaliwa alikuwa na nywele chache nyuma ya kisoga tu na sehemu zingine hakuna nywele. Na sasa ana miaka 2 na miezi kadhaa. Napenda apate nywele, Je kuna dawa au vyakula gani anatakiwa kula kama kuna upungufu wowote wa madini mwilini?? Wataalamu tafadhali msaada wenu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom