Mwanamuziki maarufu akamatwa Rwanda


Laughable Source. Bring here some credible source otherwise, don't bring anything at all.
 

Usitake kupotosha watu hapa. Alimficha kaka yake tu. How about the others, mother, father, cousins, uncles, aunties etc. can you prove that they survived? Naaah. I didn't think so!!
 
Usitake kupotosha watu hapa. Alimficha kaka yake tu. How about the others, mother, father, cousins, uncles, aunties etc. can you prove that they survived? Naaah. I didn't think so!!

hahaha, this is laughable, so what are you trying to say? he hid his brother only and killed the rest of his family or what? maana kazi yake kama rais wa interahamwe ilikuwa ni nini?
 

1. umeshaanza kuchanganya mambo makusudi. wimbo ni Igisobanuro Cy'urupfu , mpaka video nimekuwekea, wewe ndio unapiga propaganda.

2. hii umewahi kuona wapi katika nchi ya kidemokrasia? mtuhumiwa anatekwa wiki nzima halafu analetwa kufanya press conference? huko mafichoni walikuwa wanamfanya nini? wapi wakili wake? sheria gani imefuatwa? hapo bustanini ndio mahakamani?

[video=youtube_share;7ZRoeua5qfY]http://youtu.be/7ZRoeua5qfY[/video]
 
hahaha, this is laughable, so what are you trying to say? he hid his brother only and killed the rest of his family or what? maana kazi yake kama rais wa interahamwe ilikuwa ni nini?

Kama una akili timamu "of which i highly doubt" unge notice kwamba literature zote ambazo ziko kwenye media zinasema kuwa alimuokoa kakake. Kama angakuwa aliokoa familia yake yote, then it would mention so. Kwa hiyo by deducing the information available, its either he did not have any immediate family or he "being the head of the interahamwe" killed them. Which is which?
 

huko kwenu polisi kila siku ndio zao....pleease spare me the ----....yule daktari wa muhimbili mlimfanyia nini? bora hata huyu amepewa rights zote kama mtuhumiwa....hajang'olewa meno, kucha n.k. Sasa hiyo ndio demokrasia. Dimwit kweli wewe.

Hii hapo chini ndio demokrasia Tanzanian style.

https://www.youtube.com/watch?v=7nTWMnYSq_A
 
jk angekuwa na akili za kagame tungefungwa jela nchi nzima hakyamungu
 
sasa si bora bongo wanatoa meno, huyo presdaa wenu yeye anaua, tofautisha hapo.
huyo kagame hata umtetee vipi, wenye akili washamsoma, and his days are numbered
 
sasa si bora bongo wanatoa meno, huyo presdaa wenu yeye anaua, tofautisha hapo.
huyo kagame hata umtetee vipi, wenye akili washamsoma, and his days are numbered

Wewe sio mmoja wao. Amemuua nani? Leta hapa evidence. Sio hisia zako.
 
haya bana murutongore,
yetu macho na masikio
 
Kikwete angekuwa kagame nadhani jela zote zingejaa.Kusingekuwa na jf wala Koba wala Jmali.
 

it seems common sense is not common after all. Lets debate this logically shall we?

1. Robert was a tutsi who was killing tutsi via interahamwe, this is a FACT.
2. Robert hid his brother at the hotel, this is also a FACT.

Now, this was your reply when i said robert hid his family at the hotel.

Usitake kupotosha watu hapa. Alimficha kaka yake tu. How about the others, mother, father, cousins, uncles, aunties etc. can you prove that they survived? Naaah. I didn't think so!!

I don't see what your argument is here, because either way you lose. You are inferring that he did indeed had a family of which i can't prove if they survived. If we can't prove they survived then it means they were killed by the interahamwe, of which Robert was the NATIONAL PRESIDENT! if he failed to hide them like he did his brother, then logically, they were killed by interhamwe of which he was the president, what's so hard to understand here? and you guys call me a dimwit?
 
Kikwete angekuwa kagame nadhani jela zote zingejaa.Kusingekuwa na jf wala Koba wala Jmali.

Nadhani koba angekuwapo na JF ingekuwapo, tofauti ni kuwa JF ingejaa thread za kumsifia kagame kuanzia majukwaa ya siasa, biashara, mpaka mahusiano (mfano: "kagame anajua sana ku....." etc)
 

1. Rights zipi alizopewa, right ya kutekwa na kuhifadhiwa kusikojulikana wiki nzima? hiyo ni sheria namba ngapi ya katiba ya Rwanda?

2. kizito yuko mikononi mwa polisi na ndio waliomteka this is a FACT. Huyu daktari wetu wa muhimbili kateswa na nani? lete ushahidi hapa tuuone sio blah blah.
 
Track released more than 3 yrs ago hiyo connection yako doesn't make any sense,sitaki kuwa judgemental hapa maana sina details/facts,ila sioni cha ajabu na arrest kama hizo hata hapa states lots of people wanakuwa arrested daily na terrorism charges kama hizo,at least yuko mikononi kwa polisi na will be given his day/trial in court/defending lawyer kuliko kuokotwa dead on the street,ila kwako for some reasons this is good news
 
2. kizito yuko mikononi mwa polisi na ndio waliomteka this is a FACT. Huyu daktari wetu wa muhimbili kateswa na nani? lete ushahidi hapa tuuone sio blah blah.

Labda FACT za interahamwe,and then eti Daktari wetu wa muhimbili?keep fooling diotss,uninformed and ignoraaants,by any definition you are not Tanzanian..go weep
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…