Mwanamme ni ajabu kufanya vitu ivi.

Mwanamme ni ajabu kufanya vitu ivi.

TheGodfather95

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2014
Posts
1,764
Reaction score
1,836
1: Ni ajabu kumwita mwanaume wenzako 'my'
Hii ni dalili mbaya sana kwa mwanamme aliekamilika unless uwe 'marindales'
Ety 'My' wangu nambie!!!!

2: Ni ajabu kumdonyoa mwanamme mwenzako anapokupa mkono kwa salamu we unadonyoa tena kimadoido aseee.

3: Ni ajabu kwa mwanamme kujiita 'muosha rungu'
Sasa mwanamme unaoshaje rungu rafiki yangu??

4: Ni ajabu mwanamme kuuliza maswali nyeti hadharani bila kuwa na wasiwasi hata kama ni fake ID kuwa na brake..
Mfano. Muosha rungu.

5: Ni ajabu mwanamme kujisifu kupiga punyeto hadharani, unatoa siri za wanaume hadharani we all know how to do it kuweni waungwana.
 
Muosha rungu 99% ya akili yake inawaza kupigana miti tu, anazurura Jf kutema shit tu, Interview badala ahoji vitu vya maana anahoji kudinyana tu.
Hyo ID yako inanifanya niharakishe home nikamalizie season 4 pendwa ya Vikings nikamwangalie Ragnar
 
6. Ni ajabu mwanaume kwa mwanaume kuchati eti wanaume mnachati zaidi ya sms 100 wanaume wa kweli ukiona wanatumiana sms ujue ni kwa ajili kupeana taarifa muhimu tu
7. Ni ajabu mwanaume kujibu "p" na "k" kwenye sms au "lol" na kujibu vimajibu vya mkatomkato
8. Mwanaume wa kweli epuka kutamka hivi "waooh" au "jamanii"

Sent using Jamii Forums mobile app
 
6. Ni ajabu mwanaume kwa mwanaume kuchati eti wanaume mnachati zaidi ya sms 100 wanaume wa kweli ukiona wanatumiana sms ujue ni kwa ajili kupeana taarifa muhimu tu
7. Ni ajabu mwanaume kujibu "p" na "k" kwenye sms au "lol" na kujibu vimajibu vya mkatomkato
8. Mwanaume wa kweli epuka kutamka hivi "waooh" au "jamanii"

Sent using Jamii Forums mobile app
Yani waooh imekaa kinyau.
 
1: Ni ajabu kumwita mwanaume wenzako 'my'
Hii ni dalili mbaya sana kwa mwanamme aliekamilika unless uwe 'marindales'
Ety 'My' wangu nambie!!!!

2: Ni ajabu kumdonyoa mwanamme mwenzako anapokupa mkono kwa salamu we unadonyoa tena kimadoido aseee.

3: Ni ajabu kwa mwanamme kujiita 'muosha rungu'
Sasa mwanamme unaoshaje rungu rafiki yangu??

4: Ni ajabu mwanamme kuuliza maswali nyeti hadharani bila kuwa na wasiwasi hata kama ni fake ID kuwa na brake..
Mfano. Muosha rungu.

5: Ni ajabu mwanamme kujisifu kupiga punyeto hadharani, unatoa siri za wanaume hadharani we all know how to do it kuweni waungwana.
Kwa namba....
1------
3------
4------
5------
Nimeshamjua unaemzungumzia....[emoji13] [emoji13]
Cc: Maserati
Cc: Sakayo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom