Mwanamke wa kuoa


D

dmasoko

Member
Joined
Jul 12, 2011
Messages
7
Likes
0
Points
0
D

dmasoko

Member
Joined Jul 12, 2011
7 0 0
Natafuta mwanamke wa kuoa, seriouly aniiibox for more info
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
705,438
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 705,438 280
kwenye hili jamvi utavua wengi kulikoni matarajio yako................................ingawaje nilifikiri ungeliwaelezea kidogo juu ya wasifu wako...............kuhamsha hisia zao pia............
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,357
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,357 280
kwenye hili jamvi utavua wengi kulikoni matarajio yako................................ingawaje nilifikiri ungeliwaelezea kidogo juu ya wasifu wako...............kuhamsha hisia zao pia............
hapa tupo pamoja.......
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,357
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,357 280
Natafuta mwanamke wa kuoa, seriouly aniiibox for more info
ndugu yangu....utajavua likereng'ende bure....nenda mdogomdogo......khaaa......
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,886
Likes
86
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,886 86 145
Weka mambo yako hadharani ili wanaokidhi vigezo wajaribu bahati zao.
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Likes
235
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 235 160
heri bwana tuvae shela ngoja niku outbox
 
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
2,370
Likes
8
Points
0
Age
29
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
2,370 8 0
unataka kuoa!! nnawadada nawaozesha ! nawatoa sumbawanga ! wa kila auina ww tu na roho yako!
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
mmmh biashara matangazo isije ukawa unataka mwanamke wa kujifurahisha maana ni wengi
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,912
Likes
96
Points
145
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,912 96 145
Natafuta mwanamke wa kuoa, seriouly aniiibox for more info
Mimi nilijaribu kutafuta mchumba kupitia JF sikuweza kufanikiwa hata kidogo. Niliweka wazi wasifu wangu ikiwa ni pamoja na maumbile yangu nyeti, lakini sikupata wa kuni-pm hata mmoja. Anyway yawezekana wewe ukawa na bahati ukafanikisha. Mimi nimeamua kufa bachelor tu.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,115
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,115 280
hbu mpm mamunshkar...................huh
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,357
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,357 280
Mimi nilijaribu kutafuta mchumba kupitia JF sikuweza kufanikiwa hata kidogo. Niliweka wazi wasifu wangu ikiwa ni pamoja na maumbile yangu nyeti, lakini sikupata wa kuni-pm hata mmoja. Anyway yawezekana wewe ukawa na bahati ukafanikisha. Mimi nimeamua kufa bachelor tu.
mmmh......ulisema yakoje?...........
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,912
Likes
96
Points
145
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,912 96 145
mmmh......ulisema yakoje?...........
Urefu wa jembe inchi 9 na nusu, jembe lenyewe jipya kabisa ambalo halijatumika hata siku moja. Ila sharti ilikuwa mchumba naye asiwe 'used', nadhani ndiyo maana sikufanikiwa.
 
B

Bhega

Member
Joined
Feb 18, 2011
Messages
16
Likes
0
Points
3
B

Bhega

Member
Joined Feb 18, 2011
16 0 3
labda akajaribu mtaani kwetu maana kuna mabinti wanaoniganda kila kukicha na mim sina time
 

Forum statistics

Threads 1,251,884
Members 481,931
Posts 29,789,167