Mwanamke subiri uvuliwe, usivue mwenyewe

Hiyo ya kuichana na yenyewe ni supreeee sana ndugu. Nishapita zangu madukani huko nimemchukulia vyupi classic bas unakuta namuandaaa tu pale kyupi sikigusi hadi yupo chapachapa kaloana, anadai kwa kale kajisauti ka kikike kike ( nipeeeeeh! nipeeeeeh!) kama simuelewi vile

Time yenyewe ishafika sasa ya kugewa mkong' oto wa rungu la kuoshwa ayaaaaa kyupi nakivutilia hukooooo chanuuuu tupa kuleeeeeee. Baada ya kufanya yetu nafanya kumpa tu kibag changu anafunua mwenyewe anakutana na vyupi classic! Hapo sasa kifuatacho ..........
 

sitoi hata moja nakususia hadi nguoooo.. .tehteehhh Money Penny bigdada nasusaaaa
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…