Mbao za Mawe
JF-Expert Member
- May 11, 2015
- 23,367
- 55,052
Huu ni mfano tosha ambao unaweza kuwaelezea wanawake kwa usahihi zaidi pale anapokuwa kwenye mahusiano yasiyo ya kweli.
Sifa moja ya kivuli huonekana baada ya mwanga kummlika kitu na baadae hutokea kivuli cha hicho kitu kilichomulikwa na mwanga.
Sasa hivi kwa wale wote ambao wanahangaika katika mapenzi yao basi fahamu kuwa kivuli hakiwezi onekana sehemu isiyo na mwanga yaani naamanisha kuwa mwanamke atatokea kwako kama kivuli ila mwanga ukizima basi habari imekwisha.
Pongezi kwako mwanamke ambaye huna tabia za kivuli kutokea kwenye mwanga, kila la kheri wenzangu mliobahatika kukutana na wanawake wasio na sifa hizi ila tujipongeze na sisi wenye wanawake vivuli katika mahusiano maana tunavumilia mengi.
Sifa moja ya kivuli huonekana baada ya mwanga kummlika kitu na baadae hutokea kivuli cha hicho kitu kilichomulikwa na mwanga.
Sasa hivi kwa wale wote ambao wanahangaika katika mapenzi yao basi fahamu kuwa kivuli hakiwezi onekana sehemu isiyo na mwanga yaani naamanisha kuwa mwanamke atatokea kwako kama kivuli ila mwanga ukizima basi habari imekwisha.
Pongezi kwako mwanamke ambaye huna tabia za kivuli kutokea kwenye mwanga, kila la kheri wenzangu mliobahatika kukutana na wanawake wasio na sifa hizi ila tujipongeze na sisi wenye wanawake vivuli katika mahusiano maana tunavumilia mengi.