umekosea siyo mwanamke huyu ni mkaka ila kawaambia ukweli wenzie wote.kibweka wewe lazma ni mwanamke ulielazimishwa kuwashiwa pasi kwa nguvu, ukapata mauchungu, mwanaume asingeweza kusimulia hivi. hata hivyo umegusa pande nyingi. lkn mke wangu anatabia baada ya sex anasema asante mume wangu hata kama sijafanyakazi kubwa, naomba utabiri wako hapo
kibweka wewe lazma ni mwanamke ulielazimishwa kuwashiwa pasi kwa nguvu, ukapata mauchungu, mwanaume asingeweza kusimulia hivi. hata hivyo umegusa pande nyingi. lkn mke wangu anatabia baada ya sex anasema asante mume wangu hata kama sijafanyakazi kubwa, naomba utabiri wako hapo
Somo zuri sana Kimbweka. Kama nina mpenzi ambae hili linamhusu, njia ipi nzuri kumfikishia ujumbe bila kumfanya ajisikie vibaya?
i print umpe asomee
ulazima unaulazimisha wewe, jaribu kupitisha mkeo anga zangu ntamfunda mpaka asante utakuwa unatoa wewe ..............
umekosea siyo mwanamke huyu ni mkaka ila kawaambia ukweli wenzie wote.
kuhusu mkeo kusema asante ni tabia njema ambayo mkeo anayo. iko hivi mwanamke yyte mwenye heshima kwa mumewe basi ni mwingi wa shukuran hata ukimbusu tu atakwambia asante mume wangu na ndivyo inavyotakiwa. hii ni tofauti na hawa wa siku hizi ambao kwao mapenzi ni biashara ukimpa hela ndo anasema asante ila mtombo mzuri hana shukurani.