Mwanamke mmoja mstaarabu ameomba nimuokoe kwa muda.

Mwanamke mmoja mstaarabu ameomba nimuokoe kwa muda.

Mbuzi kafia kwa muuza bucha.

Dada mmoja hivi, mkubwa kidogo kanizidi miaka miwili kwa umri. Ni mtu ambaye tumezoweana Sana katika maisha ya kawaida.

Leo
Ameniomba nimsaidi kumkwangua genye zake (NIMGEGEDE)

hii ni kutokana na kile kinachodaiwa kuwa ametengana na mpenz wake kwa zaidi ya miezi mitano Sasa. Na Hana pengine pa kuponea. Akaona ni vema anieleze ukweli wake kuliko kuendelea kufadhaika mtaani.

Nami kwa mikono miwili nimelipokea ombi lake. Na nitamshughulikia IPASAVYO.

ANGALIZO.
Enyi dada zangu, igeni mfano wa huyu mwenzenu kwani sioni haja ya kuumia na maugwadu wakati wanaume wa shoka tupo.

Naomba kuwasilisha.


Sent using Jamii Forums mobile app
Safi Mkuu...
 
Mbuzi kafia kwa muuza bucha.

Dada mmoja hivi, mkubwa kidogo kanizidi miaka miwili kwa umri. Ni mtu ambaye tumezoweana Sana katika maisha ya kawaida.

Leo
Ameniomba nimsaidi kumkwangua genye zake (NIMGEGEDE)

hii ni kutokana na kile kinachodaiwa kuwa ametengana na mpenz wake kwa zaidi ya miezi mitano Sasa. Na Hana pengine pa kuponea. Akaona ni vema anieleze ukweli wake kuliko kuendelea kufadhaika mtaani.

Nami kwa mikono miwili nimelipokea ombi lake. Na nitamshughulikia IPASAVYO.

ANGALIZO.
Enyi dada zangu, igeni mfano wa huyu mwenzenu kwani sioni haja ya kuumia na maugwadu wakati wanaume wa shoka tupo.

Naomba kuwasilisha.


Sent using Jamii Forums mobile app
Mwangue haswa, msaada hauangalii umri mkuu
 
Back
Top Bottom