Mwanamke mmoja mstaarabu ameomba nimuokoe kwa muda.

Mwanamke mmoja mstaarabu ameomba nimuokoe kwa muda.

mzee wa kasumba

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2018
Posts
1,440
Reaction score
2,967
Mbuzi kafia kwa muuza bucha.

Dada mmoja hivi, mkubwa kidogo kanizidi miaka miwili kwa umri. Ni mtu ambaye tumezoweana Sana katika maisha ya kawaida.

Leo
Ameniomba nimsaidi kumkwangua genye zake (NIMGEGEDE)

hii ni kutokana na kile kinachodaiwa kuwa ametengana na mpenz wake kwa zaidi ya miezi mitano Sasa. Na Hana pengine pa kuponea. Akaona ni vema anieleze ukweli wake kuliko kuendelea kufadhaika mtaani.

Nami kwa mikono miwili nimelipokea ombi lake. Na nitamshughulikia IPASAVYO.

ANGALIZO.
Enyi dada zangu, igeni mfano wa huyu mwenzenu kwani sioni haja ya kuumia na maugwadu wakati wanaume wa shoka tupo.

Naomba kuwasilisha.


Sent using Jamii Forums mobile app
 
tuambie binti huyo anapendeza machoni pa wanaume, au ndo hivo gari kanyaga twende..
 
Usipende mtelemko. Mapenzi ni zaidi ya kugegedana. Usiweke mbele papuchi. Angalia moyo. Usiendeshwe na matamanio ya chini. Sio kila kwenye K lazima umgegede.
Mbuzi kafia kwa muuza bucha.

Dada mmoja hivi, mkubwa kidogo kanizidi miaka miwili kwa umri. Ni mtu ambaye tumezoweana Sana katika maisha ya kawaida.

Leo
Ameniomba nimsaidi kumkwangua genye zake (NIMGEGEDE)

hii ni kutokana na kile kinachodaiwa kuwa ametengana na mpenz wake kwa zaidi ya miezi mitano Sasa. Na Hana pengine pa kuponea. Akaona ni vema anieleze ukweli wake kuliko kuendelea kufadhaika mtaani.

Nami kwa mikono miwili nimelipokea ombi lake. Na nitamshughulikia IPASAVYO.

ANGALIZO.
Enyi dada zangu, igeni mfano wa huyu mwenzenu kwani sioni haja ya kuumia na maugwadu wakati wanaume wa shoka tupo.

Naomba kuwasilisha.


Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Katka hali ya kawaida hakuna K asiyetongozwa hadi asubirie kukuona wewe walishatongoza wengi tuu na awez kuwa na ugwadu akawakataa,
 

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hapana shtuka mkuu...unless ni mfanya biashara ,kinyume nahapo HAMNA KITU CHA BURE.

The Devil puts a spoonful of honey into neighbor's Wife
 
Back
Top Bottom