Mwanamke kujifungua 'mjukuu wake'


Sexer

Sexer

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2014
Messages
4,220
Likes
2,528
Points
280
Sexer

Sexer

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2014
4,220 2,528 280
Mwanamke ambaye anataka kutumia mayai ya uzazi ya bintinye ili kumzaa mjukuu wake ameshinda kesi mahakanani na kuruhusiwa kufanya hivyo.
Mwanamke huyo wa umri wa miaka 60 alikuwa amekatazwa kupeleka mayai ya bintiye kwenye kliniki moja nchini Marekani hali iliyosababisha akate rufaa.
Bintiye ambaye aliaga dunia mwaka 2011, anaripotiwa kumuambia mamake amzalie watoto wake. Lakini mamake alishindwa katika kesi mwaka uliopita.

Hata hiyo aliruhusiwa kupinga hukumu hiyo katika mahakama ya rufaa mjini London mbele ya jopo la majaji watatu.
Mwaka 2014 halmashauri inayohusika na mayai ya uzazi, ilisema kuwa mayai hayo hayangetolewa mjini London, kwa sababu bintiye hakuwa ametoa idhini kamili kabla ya kifo chake akiwa na umri wa miaka 28.
Lakini kwenye kesi ya sasa mawakili waliawaambia majaji kuwa, mwanamke huyo alikuwa anataka kutimiza matakwa ya bintiye ya kuzaa mtoto akitumia mayai yake na kisha amlee mtoto huyo.
 
Buyuni Kwetu

Buyuni Kwetu

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2013
Messages
569
Likes
328
Points
80
Buyuni Kwetu

Buyuni Kwetu

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2013
569 328 80
Bangi
 

Forum statistics

Threads 1,237,027
Members 475,398
Posts 29,275,934