Chindy JF-Expert Member Joined Apr 5, 2020 Posts 343 Reaction score 698 May 2, 2020 #21 Huyo piga chini tafuta anaeomba manš
Shunie JF-Expert Member Joined Aug 14, 2016 Posts 157,403 Reaction score 465,266 May 2, 2020 #22 Jiongeze wewe uwe unampa hela sio lazima uombwe mpoje nyie wanaume wengine kuomba hatujui
Kunguru wa Manzese JF-Expert Member Joined Apr 20, 2016 Posts 12,728 Reaction score 18,242 May 2, 2020 #23 Write your reply...UNA DATE NA MALAYA BADO UNAJISIFU HUOMBWI HELA NA BADO UNAPIGA KAVU NENDA KAPIME MKUU
Write your reply...UNA DATE NA MALAYA BADO UNAJISIFU HUOMBWI HELA NA BADO UNAPIGA KAVU NENDA KAPIME MKUU
wa stendi JF-Expert Member Joined Jul 7, 2016 Posts 26,597 Reaction score 29,528 May 2, 2020 #24 Daa!!wenzako huu mwaka wa 8 hatujawahi iona kabisa wewe unaigomea asee mbona hizo bahati hatuzipati
Dejane JF-Expert Member Joined Jan 1, 2014 Posts 51,117 Reaction score 72,595 May 2, 2020 #25 Tusipoomba mnalalamika tenaa Sent using Jamii Forums mobile app