Kuna kabinti flan iv niliwah kukapiga sound kitambo( kalikuwa kadogo) kakanizungusha sana nikakapotezea hiyo ilikuwa 2015. Sasa nimekutana nako mwez wa tatu mwaka huu keshakuwa binti mkubwa. Nimefatilia lifestyle yake nimegundua ni kazee ka beach kidimbwi sana (akikosa labda anaumwa)
So kwa maana nzuri ni kadangaji og. Nikakafata na kukakumbushia kuwa enzi zile tuliishia njian twendeleze mapambano kameelewa. Nikaanza kuwa nakaita napiga. Aisee nimepiga mwez wa tatu mzg na wa nne zaid ya mara tano sasa
Shida hakajawahi niomba hata sh 10[emoji15] wakat najua nikadangaji so huwa natarajia kanitoboe
Hali hiyo imenitisha nimeamua kusimamisha mahusiano ni week sasa nimemkaushia kila sehemu. Jana usiku akanitfuta kujua hatma yetu ikabid nimwambie ukweli kuwa namuacha kw sababu hajawah kuniomba hela
Jibu lake sasa “ Ndio mimi nadanga but haimaanishi sina hisia, nina hisia kama wanadam wengine na wewe nimekupenda kweli ndo maana sioni umuhim wa kukudangia wakat nakupenda kwa dhati”
Now niko njia panda niendelee nako au la!
So kwa maana nzuri ni kadangaji og. Nikakafata na kukakumbushia kuwa enzi zile tuliishia njian twendeleze mapambano kameelewa. Nikaanza kuwa nakaita napiga. Aisee nimepiga mwez wa tatu mzg na wa nne zaid ya mara tano sasa
Shida hakajawahi niomba hata sh 10[emoji15] wakat najua nikadangaji so huwa natarajia kanitoboe
Hali hiyo imenitisha nimeamua kusimamisha mahusiano ni week sasa nimemkaushia kila sehemu. Jana usiku akanitfuta kujua hatma yetu ikabid nimwambie ukweli kuwa namuacha kw sababu hajawah kuniomba hela
Jibu lake sasa “ Ndio mimi nadanga but haimaanishi sina hisia, nina hisia kama wanadam wengine na wewe nimekupenda kweli ndo maana sioni umuhim wa kukudangia wakat nakupenda kwa dhati”
Now niko njia panda niendelee nako au la!