Mwanamke ajifungua mtoto anaefanana mbwa

Mwanamke ajifungua mtoto anaefanana mbwa

BIGURUBE

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2014
Posts
6,748
Reaction score
4,258
Ni huko katika hospital ya Goweko mkoani Tabora mapema leo.
 

Attachments

  • 1448006874537.jpg
    1448006874537.jpg
    90.1 KB · Views: 2,785
Duuu mbona km mabwa kweli...au ndo mutation mambo flani ya genetics
 
huu ni mzoga wa mbwa ...kuzaa kitu kikubwa kiasi hicho si kazi ndogo hata kwa operation
 
Najiuliza sana.. Au huyu mama alifanya mapenzi na mbwa
 
Huyo ndiyo ( mungu ) hakuna cha ajabu hapo ni kumshukuru ( mungu ) tu yeye ndiye muweza wa kila jambo.
 
the first three months ya kipindi cha ujauzito ni kipindi cha kuwa na tahadhari kubwa kuhusu mama anakula au anakunywa nini ikiwemo dawa za kutibu magonjwa mbalimbali kwani ni kipindi ambacho uumbaji wa viungo hufanyika(organogenesis),kuna dawa zinaweza kuingiliaa process hii ambazo zisipoepukwa hupelekea shida kama hizi,na pia kuna dawa ambazo hazitakiwi kunywewa na mwanamke anayetarajiwa kubeba ujauzito-na hapa ndipo panapojitokeza umuhimu wa wataalam wa UFAMASIA ambao informations hizi (the drugs contraindicated during pregnancy)wanazo kwenye fingertips.Kama jamii ikielimishwa umuhimu wa mama mjamzito kuhudhuria clinic kwa wakati kipindi chote cha ujauzito ili kupata ushauri wa kitaalam,na wataalam wa afya wakiwemo wafamasia wakishauri vyema kitaalam matatizo mengi ya aina hii yanaweza kuepukwa-binafsi naamini kwamba "a bad soldier is better than a bad pharmacist"
 
pole sana wewe mama mzazi wa kiumbe hiki cha ajabu, ulibeba ujauzito kwa matumaini ya kupata mtoto lkn kwa bahati mbaya ukapata kiumbe cha aina hiyo, uckate tamaa ya maisha hayo ni mambo ya dunia tu,
kikubwa na kitu cha maana ni ujiulize au ujifunze ni nn au ni wapi ulikosea kipindi chote cha ujauzito,
fanya maombi sana,
angalia sana marafiki wako,
kuwa makini na vyakula kpnd cha ujauzito,
mwisho kbs ujipe nguvu na uendelee na maisha yako ya kawaida, ucjali sana kwani hayo yote ni mambo ya duniani
 
Back
Top Bottom