MWANAJESHI akutwa ameukata UUME wake..

mashoba

Senior Member
May 8, 2014
145
170
Mwanajeshi mmoja amekutwa maeneo ya Tip top,katika Gesti inayoitwa NAMBUA GUEST HOUSE,akiwa amezirai baada ya kuukata uume wake na kuutupa pembeni.Inasemekana jana alikua akiwapigia ndugu zake simu huku akisema NAJIUA,MAISHA HUKU DAR MAGUMU.Baada ya ndugu kuja walimuwahisha hospitali.Mwanajeshi huyo alizinduka wakat anapelekwa kwenye gari ili waende hospitali,lakin kwa kuweweseka alikua akitamka maneno "Haya sasa nawaachia hiyo k*m* mui t*m*e....Inahuzunisha sana...
 

DEMBA

JF-Expert Member
May 10, 2012
8,177
2,000
pole zake, huwezi jua nini kilimpata hadi kufikia uamuzi huo..
 

jembe afrika

JF-Expert Member
Jan 15, 2014
7,382
2,000
Sasa si ameamua?kwahiyo unataka ushauri uende ukamshauri au umetupa hii habari tushangae?..,loading error...
 

AdvocateFi

JF-Expert Member
Jan 15, 2012
11,511
2,000
Pepo la mauti lilikuwa linamwandama huyo si bure, kwani maisha yakiwa magumu solution ni kujiua? Yesu aturehemu kwakweli.
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
147,922
2,000
pole zake, huwezi jua nini kilimpata hadi kufikia uamuzi huo..

ni kweli lakini hekima ya mtu huonekana wakati wa tatizo, alichofanya atakijutia maisha yake yote, hasira hasara na majuto ni mjukuu
 

byb sac

JF-Expert Member
Dec 10, 2013
909
500
dahhh..pole yake amejitahili ukubwani tena vibaya hasa....hivi madaktal wana weza kuiunga na ikafanya kazi tena au ndo nitokee hiyo moja kwa zote mpaka kifo anabaki na kipisi..???
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom