Darmian
JF-Expert Member
- Oct 1, 2017
- 17,313
- 46,847
True mkuu..mtu anasema huku umeingiaje..sasa vocha ya mia tano ndo kusema anapesa ya kuweza kujiajiri??..watu sijui wakojeUnajua mwenzenu ana shida na anaomba msaada kama binadam mwenzako jaribu kuvaa uhusika wake then ndio umjibu, ushauri tu, kama una access ya kumsaidia, msaidie kama huna usimkejeli, coz haya maisha, aliyekupa wewe ndie amemnyima yeye!! inaweza kua wewe unayejibu kejeli siku moja yakakukuta then mtu akikukejeli utajiskiaje?? kuweni na ubinadam!! pole sana man inshalaah mwenyezi mungu atakusaidia utafanikiwa tu!! Tumesikia maombi yako sisi wenye kuelewa!!