Mwanajamiiforums nakuomba upitie hapa tafadhali

Mwanajamiiforums nakuomba upitie hapa tafadhali

Bonyobonyo

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2018
Posts
226
Reaction score
235
wakuu mbele yenu naombeni msaada wenu
naomben shughuli zinazohusian na usafirishaji hasa mabasi makubwa,kuuza duka,na biashara mbalimbali makampuni hata garden uhouse boy . nafanyah ali ni mbay mnooo ndugu zangu sina kazi yoyote tokea nimalize kidato cha nne. nilitamani kuendelea kusoma lakini nilipungukiwa maksi kidogo nilipata division 4 ya 26

hist C
geog D
civics D
english C
kiswahili C
biology D
maths F

naombeni yoyote anaewez kunisaidia kwa namn moja ama nyingine hii inachangizqa n hali mbay ya nyumbn mzee akiw na miak minne sasa haoni sababu ya ugonjwa wakisukari na mam nae hana biashara Iinayoeleweka natamn kuwasaidia wazazi wakuu ila sina kazi naombn sana wakuu
location. iringa mjini napatikan
 
Uza smartphone uanze na biashara za urembo wa like nakuhakikishia biashara hizi huna haja ya kwenda kwa mganga!mzigo wa laki moja faida yake kama ya bangi
 
Hela ya kuchat Huku jf umepata wap?!
 
Unajua mwenzenu ana shida na anaomba msaada kama binadam mwenzako jaribu kuvaa uhusika wake then ndio umjibu, ushauri tu, kama una access ya kumsaidia, msaidie kama huna usimkejeli, coz haya maisha, aliyekupa wewe ndie amemnyima yeye!! inaweza kua wewe unayejibu kejeli siku moja yakakukuta then mtu akikukejeli utajiskiaje?? kuweni na ubinadam!! pole sana man inshalaah mwenyezi mungu atakusaidia utafanikiwa tu!! Tumesikia maombi yako sisi wenye kuelewa!!
 
Back
Top Bottom