Mwanahalisi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanahalisi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dumelang, Aug 3, 2012.

  1. Dumelang

    Dumelang JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 2,084
    Likes Received: 1,137
    Trophy Points: 280
    mwanahalisi.jpg

    mTI WENYE MATUNDA NDIO UNAOPIGWA MAWE
    appletree.jpg

    KUBENEA.jpg MWAHALISI GAZETI.jpg

    It is better to die standing than to live on your knees.
    -Ernesto Che Guevara
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Ama kweli serikali tawala


    ni JANGA KUU kwa Watanzania

    tunaoambiwa tuko huru kwa miaka 50.
     
  3. gody

    gody JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,227
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
  4. N

    Nali JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2012
    Joined: Mar 31, 2010
    Messages: 765
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 60
    Taifa letu kwasasa linakumbwa na misukosuko ya kila namna ikiwemo migomo ya waalimu,madaktari,mauaji ya albino,mateso na utekaji watetezi wa haki za watu(Ulimboka na Kubenea),uchomaji moto makanisa znz,na kufungiwa magazeti(Mwanahalisi)!! Mambo yote haya ni hatari sana kwa mustakabali wa nchi yetu na maisha ya watu wake. Dalili zote zinaonyesha kushindwa kwa mfumo na ukomo wa kufikiri kwa viongozi wetu waliopo serikalini na ktk chama tawala CCM! Wasipokiri kushindwa basi wakti utawatoa hakika! I can't wait to see it happen 2015!!!!
     
  5. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,506
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Uko wapi Cacico!? Come this way kama utakuwa bado hujapigwa BAN for calling me the most stupid ever!?
    Hii nchi hovyo kweli, alienda hata kumwona hospital!?
     
Loading...