Mwambusi kaachia ngazi MCC FC

Mwambusi kaachia ngazi MCC FC

Makoye Matale

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2011
Posts
6,490
Reaction score
2,104
Hatimaye Kocha Mkuu wa Mbeya City Council kaachia ngazi. Akiongea na TBC Taifa Juma Mwambusi amesema mengi yamesemwa, yeye pamoja na familia yake wametafakuri na kuamua kuwa kuachia ngazi kwake kutamletea heshima na pia kutoa nafasi kwa kocha mwingine kuendelea kuifundisha MCC FC. Ni uamuzi unaotia simanzi lakini huo ndio mchezo wa mpira wa miguu.

Mwambusi tunakutakia maisha mema, umeonesha njia wengine possibly Phiri, Omog na Maximo watafuata nyayo zako.
 
Mwambusi uwezo wake wa kufundisha soka umefikia mwisho ,bora ameondoka angesababisha mbeya city ingeshuka daraja.
 
Migogoro sio mwenyewe mizur hatuwez kufika kokote soka la bongo
 
Jamaa kocha mzuri ila ndiyo hivyo mipira ya bongo fitna inachukua nafasi kubwa kuliko mpira wenyewe
 
Afadhali kajiweka pembeni. Awachie viongoZ wapigaji na wenye majungu wazipige vizuri. Ndo mpira wa kibongo ulivyo hivyo
 
Afadhali kajiweka pembeni. Awachie viongoZ wapigaji na wenye majungu wazipige vizuri. Ndo mpira wa kibongo ulivyo hivyo

Awaachie wanaopigania pesa za wafadhamini.Ndo chanzo,soka la bongo bwana
 
Jamaa kocha mzuri ila ndiyo hivyo mipira ya bongo fitna inachukua nafasi kubwa kuliko mpira wenyewe

Tutamkumbuka sana kwa kuleta changamoto katika soka la Bongo. Kuipandisha timu na kushika nafasi ya 3 mbele ya Simba Sports Club si kazi ndogo. Hongera Mwambusi! Mpira unaujua lakini fitina zimekung'oa!
 
Nakapanya mchukueni Julio!!

Jana wanalizombe tumepiga MTU 2 bila
Huku wakongwe kina kudra omary,mbuna Fred na oddo nombo wakiinesha uwezo mkubwa
 
Last edited by a moderator:
Nakapanya mchukueni Julio!!

Jana wanalizombe tumepiga MTU 2 bila
Huku wakongwe kina kudra omary,mbuna Fred na oddo nombo wakiinesha uwezo mkubwa

Yani nasikitika naona migogoro inaanza ndani ya timu yyetu,ila naamini uongozi utakuja na kocha mzuri.

Nyie wanalizombe tumewazoe,mnaweza mkapanda ligi kuu msimu huu halafu msimu ujao mkaporomoka.
 
attachment.php
 

Attachments

  • mwa.png
    mwa.png
    57.8 KB · Views: 287
Hatimaye Kocha Mkuu wa Mbeya City Council kaachia ngazi. Akiongea na TBC Taifa Juma Mwambusi amesema mengi yamesemwa, yeye pamoja na familia yake wametafakuri na kuamua kuwa kuachia ngazi kwake kutamletea heshima na pia kutoa nafasi kwa kocha mwingine kuendelea kuifundisha MCC FC. Ni uamuzi unaotia simanzi lakini huo ndio mchezo wa mpira wa miguu.

Mwambusi tunakutakia maisha mema, umeonesha njia wengine possibly Phiri, Omog na Maximo watafuata nyayo zako.
Wewe unaangalia TBC wakati wenyewe mbeya city wamepost kwenye page yao mwambusi yupo nani mkweli kati ya wewe Tbc na mbeya city yenyewe bado kuna walakini kwenye thread yk
 
sasa tuamini nani mleta uzi katoa taarifa kwmba kocha Juma Mwambusi amemwaga manyanga kabla hajaachishwa, sasa wewe unasema Juma Mwambusi bado kocha wa mbeya city council football club,naomba wote mtupe vyanzo vya habari zenu
 
sasa tuamini nani mleta uzi katoa taarifa kwmba kocha Juma Mwambusi amemwaga manyanga kabla hajaachishwa, sasa wewe unasema Juma Mwambusi bado kocha wa mbeya city council football club,naomba wote mtupe vyanzo vya habari zenu

Sio mimi mkuu, hiyo inatoka kwenye ukurasa rasmi wa timu ya MCC
 
Wewe unaangalia TBC wakati wenyewe mbeya city wamepost kwenye page yao mwambusi yupo nani mkweli kati ya wewe Tbc na mbeya city yenyewe bado kuna walakini kwenye thread yk

MCC FC wanatuliza hali ya hewa iliyochafuka, Mwambusi kashaachia ngazi, kwa kauli yake mwenywe kakaririwa akitangaza kuachia ngazi. Hiki ni kipindi cha mpito kwa MCC FC hivyo ni lazima wawatulize mashabiki wao. Hata ukisoma vizuri hiyo post utaona kuwa kuondoka kwa Mwambusi ni dhahiri. Mie huwa sileti nyuzi za kubahatisha hapa JF maana ni mahali patakatifu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom