Mwambie huyu mume wako aache kunisumbua.....


S

sarikoki

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2011
Messages
1,195
Likes
11
Points
0
S

sarikoki

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2011
1,195 11 0
Shikamoo dada......samahani, eti huyu ni mume wako? Dada akajibu, Ndio kwani vipi.? huyu kaka ananisumbua sana ananitaka kimapenzi.....ananifataga mpaka hostel kunitongoza, nilishamkanya lakini hataki kunielewa, mimi ni mwanafunzi na yeye ni mtu mzima tena ameoa............ Ghafla jamaa anakua mbogo.....kasichana kanakomelea msumari kana mtajia mpaka aina ya gari......Wewe kaka unanifataga na Verossa nyeusi namba T.....CE.. ina tinted....na juzi ulinifata ukiwa umevaa t-shirt nyekundu..........kwa kweli sikutaka kujua zaidi ,nilijipigia simu nikasepa eneo la tukio.......Tukipata asilimia hata 30% ya vibint kama hivyi kwa kweli ingekua poa sana.
 
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,235
Likes
87
Points
135
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,235 87 135
Hii stori yako itakuwa feki tu
 
pingu mkoka

pingu mkoka

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
433
Likes
49
Points
45
pingu mkoka

pingu mkoka

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
433 49 45
uzi wako haueleweki jipange tena.nyapu yako...
 
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
903
Likes
114
Points
60
Age
26
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
903 114 60
sijaelewa sasa hapa anataka ushauli. mawazo yake au ?????
 
sister

sister

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2011
Messages
9,032
Likes
4,001
Points
280
sister

sister

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2011
9,032 4,001 280
Kafanya vizuri...
 
C

Cyan6

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2013
Messages
4,534
Likes
38
Points
0
C

Cyan6

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2013
4,534 38 0
Anza na wa nyumbani mwako!
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,964
Likes
365
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,964 365 180
Moment of silence for the time lost reading this...!
 
S

Sambwisi

Senior Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
167
Likes
11
Points
35
S

Sambwisi

Senior Member
Joined Nov 12, 2010
167 11 35
Shikamoo dada......samahani, eti huyu ni mume wako? Dada akajibu, Ndio kwani vipi.? huyu kaka ananisumbua sana ananitaka kimapenzi.....ananifataga mpaka hostel kunitongoza, nilishamkanya lakini hataki kunielewa, mimi ni mwanafunzi na yeye ni mtu mzima tena ameoa............ Ghafla jamaa anakua mbogo.....kasichana kanakomelea msumari kana mtajia mpaka aina ya gari......Wewe kaka unanifataga na Verossa nyeusi namba T.....CE.. ina tinted....na juzi ulinifata ukiwa umevaa t-shirt nyekundu..........kwa kweli sikutaka kujua zaidi ,nilijipigia simu nikasepa eneo la tukio.......Tukipata asilimia hata 30% ya vibint kama hivyi kwa kweli ingekua poa sana.
Hana lolote huyo binti angemtaka asingeyasema hayo. Ni uzandiki mtupu. Sijawahi kuona au kusikia mwanamke anamsema yule anayempenda isipokuwa pale asisopopenda ndio inakuwa hivyo. Isitoshe baada ya muda kama mwaka mmoja na zaidi usije kuta wako kwenye mahusiano. "Most women when they say NO they mean to the opposite"
 

Forum statistics

Threads 1,274,531
Members 490,721
Posts 30,515,469