Mwamashimba sec school


scientificall

scientificall

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2015
Messages
278
Likes
86
Points
45
Age
24
scientificall

scientificall

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2015
278 86 45
Jamani mwenye kufahamu/ kuifahamu shule husika hapo juu anisaidie Kupata mawasiliano. Shule hio ipo wilaya ya igunga nawasilisha.
 
monongo

monongo

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2011
Messages
381
Likes
33
Points
45
monongo

monongo

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2011
381 33 45
Mimi kwa kweli naifahamu ilipo lakini ninapoishi mimi ni mbali sana maana ni mkoa mwingine, na nilipo mimi.
 
L

lizabriana

Member
Joined
Jun 20, 2016
Messages
27
Likes
5
Points
5
Age
23
L

lizabriana

Member
Joined Jun 20, 2016
27 5 5
M nafahamu iko mpakan mwa mwanza na shnyanga cyo igunga shule iko free sna hawafatilii mtu
 
kituli one

kituli one

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2014
Messages
401
Likes
271
Points
80
kituli one

kituli one

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2014
401 271 80
Jamani mwenye kufahamu/ kuifahamu shule husika hapo juu anisaidie Kupata mawasiliano. Shule hio ipo wilaya ya igunga nawasilisha.
Shule ipo wilaya ya kwamba,ni pm namba zako nikutumiye namba za jamaa yangu ni mwalimu hapo
 
kikonko

kikonko

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2015
Messages
516
Likes
84
Points
45
kikonko

kikonko

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2015
516 84 45
Ilipo ndo nilipo.ipo kwimba.

Sent from my TECNO-Y3+ using JamiiForums mobile app
 
M

MAGOBO

New Member
Joined
Dec 16, 2014
Messages
3
Likes
0
Points
3
M

MAGOBO

New Member
Joined Dec 16, 2014
3 0 3
Mkuu ingia website ya Tamisemi udownload joinstruction naamini hata namba ya headmistress utaipata
 

Forum statistics

Threads 1,237,125
Members 475,408
Posts 29,279,120