Mwalimu wa O-level anahitajika | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwalimu wa O-level anahitajika

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Jeff, Mar 8, 2012.

  1. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,214
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Wadau! Habarin za asubuh,anahitajika mwalimu wa bookeeping and geography mwenye diploma au degree,kituo ni Moshi mjini,tuma CV na copy ya chet cha chuo kwa revocatusjaka@yahoo.com. Only serious people
     
Loading...