Mwalimu wa nursery natafuta kazi


Avatar mok

Avatar mok

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2012
Messages
7,824
Likes
7,660
Points
280
Avatar mok

Avatar mok

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2012
7,824 7,660 280
Bado sijapata mkuu,mtu anakupigia simu anakwambia tunakuitaji,ukimwambia nipo free anakwambia subili kidogo ntakustua,anaenda mazima,
Kuna shule ipo dsm, sasa kama ungekuwepo huku ungepeleka mwenyewe documents zako wangekuchukua kama kweli upo competent kama ulivyo jinadi hapo, ina walimu lkn ni hawatoshi.
 
Bengazuu

Bengazuu

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2013
Messages
999
Likes
1,166
Points
180
Bengazuu

Bengazuu

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2013
999 1,166 180
Kuna shule ipo dsm, sasa kama ungekuwepo huku ungepeleka mwenyewe documents zako wangekuchukua kama kweli upo competent kama ulivyo jinadi hapo, ina walimu lkn ni hawatoshi.
Mimi nipo dsm nakucheck PM
 
P

PAZIA 3

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2018
Messages
867
Likes
738
Points
180
P

PAZIA 3

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2018
867 738 180
Kuna shule ipo dsm, sasa kama ungekuwepo huku ungepeleka mwenyewe documents zako wangekuchukua kama kweli upo competent kama ulivyo jinadi hapo, ina walimu lkn ni hawatoshi.
Nipe jina la shule PM
 
Hammy Js

Hammy Js

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2017
Messages
3,044
Likes
2,776
Points
280
Hammy Js

Hammy Js

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2017
3,044 2,776 280
Mimi ni mwalimu-mhitimu shahada ya elimu ya awali 2015-2018
Nilifanya field maeneo tofautitofauti,nipo hapa nikiwa serious kukuomba nafasi ya kazi katika idara ya elimu ya awali.Sibagui idara,naweza kufundisha watoto wa chekechea ama walimu wa nursery ngazi ya cheti.Salary expectation iwe kati ya laki 3 na kuendelea kutegemeana na ukubwa wa taasisi.
Kwa mawasiliano zaidi,tuongee kwa 0763269465
HERRAKI NURSERY SCHOOL TANDIKA
 
P

PAZIA 3

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2018
Messages
867
Likes
738
Points
180
P

PAZIA 3

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2018
867 738 180
Nisiwe mchoyo wa fadhira,jukwaa hili lilinisaidia kupata kazi,saivi napambana japo mshahara ndo shida 150 per month na NSSF juu
 

Forum statistics

Threads 1,262,368
Members 485,562
Posts 30,121,318