Mwalimu wa nursery natafuta kazi


P

PAZIA 3

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2018
Messages
867
Likes
738
Points
180
P

PAZIA 3

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2018
867 738 180
Mimi ni mwalimu-mhitimu shahada ya elimu ya awali 2015-2018
Nilifanya field maeneo tofautitofauti,nipo hapa nikiwa serious kukuomba nafasi ya kazi katika idara ya elimu ya awali.Sibagui idara,naweza kufundisha watoto wa chekechea ama walimu wa nursery ngazi ya cheti.Salary expectation iwe kati ya laki 3 na kuendelea kutegemeana na ukubwa wa taasisi.
Kwa mawasiliano zaidi,tuongee kwa 0763269465
 
P

PAZIA 3

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2018
Messages
867
Likes
738
Points
180
P

PAZIA 3

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2018
867 738 180
wakuu,bado sijapata kituo,nisaidieni kuulizia ulizia huko,ntakushukuru sana ukiniwezesha kupata kazi na Mungu atakubariki
 
Emilias G

Emilias G

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
2,224
Likes
1,413
Points
280
Emilias G

Emilias G

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
2,224 1,413 280
Funguka zaidi,elimu yako,jinsia yako na mengine ambayo ungependa mwajiri ajue.!
Umesema una elimu ya shahada ila hujasema una elimu ya kidato cha sita, form four au standard seven.
Kila la heri!
 
P

PAZIA 3

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2018
Messages
867
Likes
738
Points
180
P

PAZIA 3

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2018
867 738 180
Funguka zaidi,elimu yako,jinsia yako na mengine ambayo ungependa mwajiri ajue.!
Umesema una elimu ya shahada ila hujasema una elimu ya kidato cha sita, form four au standard seven.
Kila la heri!
Ok,
Nina vyeti vyote,form IV&VI
Ni kijana 29 yrs old,jinsia ni ME
Naipenda taaluma yangu ya elimu ya awali,maeneo yote ambayo nimefanya field,ukifika wakati naondoka,watoto hunililia,hapa sijisifii,ila nijinsi ninavyowajali wanafunzi wangu,hutamani niendelee kuwa nao,trust me!!!
 
JEKI

JEKI

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2013
Messages
3,644
Likes
1,275
Points
280
JEKI

JEKI

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2013
3,644 1,275 280
Ok,
Nina vyeti vyote,form IV&VI
Ni kijana 29 yrs old,jinsia ni ME
Naipenda taaluma yangu ya elimu ya awali,maeneo yote ambayo nimefanya field,ukifika wakati naondoka,watoto hunililia,hapa sijisifii,ila nijinsi ninavyowajali wanafunzi wangu,hutamani niendelee kuwa nao,trust me!!!
Nina tamani sana kuanzisha shule ya nursary, tatizo walimu hamuaminiki kabisa, inabidi nisomee mwenyewe ili mkizingua naingia mwenyewe uwanjani.
 
P

PAZIA 3

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2018
Messages
867
Likes
738
Points
180
P

PAZIA 3

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2018
867 738 180
Nina tamani sana kuanzisha shule ya nursary, tatizo walimu hamuaminiki kabisa, inabidi nisomee mwenyewe ili mkizingua naingia mwenyewe uwanjani.
Tuwasiliane nikupe ABC za elimu ya awali,non-professional ndiyo wasumbufu,mwalimu professional ana maadili wala siyo msumbufu
 
P

PAZIA 3

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2018
Messages
867
Likes
738
Points
180
P

PAZIA 3

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2018
867 738 180
Wakuu bado mambo bado,tupeane ramani jamani
 
mwanazuoni mgeni

mwanazuoni mgeni

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2016
Messages
987
Likes
804
Points
180
Age
24
mwanazuoni mgeni

mwanazuoni mgeni

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2016
987 804 180
Nina tamani sana kuanzisha shule ya nursary, tatizo walimu hamuaminiki kabisa, inabidi nisomee mwenyewe ili mkizingua naingia mwenyewe uwanjani.
Noma
 
Tumpara Dudu

Tumpara Dudu

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2016
Messages
565
Likes
351
Points
80
Tumpara Dudu

Tumpara Dudu

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2016
565 351 80
Mimi ni mwalimu-mhitimu shahada ya elimu ya awali 2015-2018
Nilifanya field maeneo tofautitofauti,nipo hapa nikiwa serious kukuomba nafasi ya kazi katika idara ya elimu ya awali.Sibagui idara,naweza kufundisha watoto wa chekechea ama walimu wa nursery ngazi ya cheti.Salary expectation iwe kati ya laki 3 na kuendelea kutegemeana na ukubwa wa taasisi.
Kwa mawasiliano zaidi,tuongee kwa 0763269465
Mkuu vp ushapata kituo? Kama bado naomba tufanye mazungumzo,sisi tunahitaji kufanyakaz na ww
 
Hammy Js

Hammy Js

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2017
Messages
3,044
Likes
2,775
Points
280
Hammy Js

Hammy Js

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2017
3,044 2,775 280
Ok,
Nina vyeti vyote,form IV&VI
Ni kijana 29 yrs old,jinsia ni ME
Naipenda taaluma yangu ya elimu ya awali,maeneo yote ambayo nimefanya field,ukifika wakati naondoka,watoto hunililia,hapa sijisifii,ila nijinsi ninavyowajali wanafunzi wangu,hutamani niendelee kuwa nao,trust me!!!
Una bahat ya kupendwa,mi kila shule ninayoondoka wanafunz wanafurahia mana viboko wanavyokula sio vya nchi hii (jokes)
 
noiselessly hunter

noiselessly hunter

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2013
Messages
2,335
Likes
1,761
Points
280
noiselessly hunter

noiselessly hunter

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2013
2,335 1,761 280
Ukitafuta kazi mshahara hupangi wewe.
 
Mediocrist

Mediocrist

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2015
Messages
1,635
Likes
614
Points
280
Mediocrist

Mediocrist

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2015
1,635 614 280
Kinachotakiwa edit hapo juu toa hiyo salary expectation maslahi ni muhimu ila hutakiwi kuonyesha tention ya kuonekana ni mpenda tumbo lako mapema mno.Kila la kheri riziki yako ipo tu Inshaallah.
 
Avatar mok

Avatar mok

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2012
Messages
7,824
Likes
7,660
Points
280
Avatar mok

Avatar mok

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2012
7,824 7,660 280
Mimi ni mwalimu-mhitimu shahada ya elimu ya awali 2015-2018
Nilifanya field maeneo tofautitofauti,nipo hapa nikiwa serious kukuomba nafasi ya kazi katika idara ya elimu ya awali.Sibagui idara,naweza kufundisha watoto wa chekechea ama walimu wa nursery ngazi ya cheti.Salary expectation iwe kati ya laki 3 na kuendelea kutegemeana na ukubwa wa taasisi.
Kwa mawasiliano zaidi,tuongee kwa 0763269465
Upo wapi?
 

Forum statistics

Threads 1,262,348
Members 485,558
Posts 30,120,860