Mwalimu wa Mathematics natafuta kazi-Kilimanjaro/Arusha

Mr Morogoro

JF-Expert Member
Apr 23, 2019
1,248
2,000
Habari wakuu...mimi ni mwalimu wa Mathematics level yangu ya elimu ni Bachelor degree, natafuta kazi ya kufundisha katika shule yoyote.naweza kufanya kazi mkoa wowote Tanzania lakini napendelea zaidi mkoa wa Kilimanjaro or Arusha. Kama kuna mtu anafahamu shule yoyote yenye uhitaji wa mwalimu wa somo tajwa hapo juu asisite kunijulisha.
 

Moo Click

JF-Expert Member
Feb 18, 2015
2,956
2,000
Tatizo lako unabadilisha badilisha User name mara Mr Kilimanjaro sasa ivi Unatumia Mr. Morogoro
Habari wakuu...mimi ni mwalimu wa Mathematics level yangu ya elimu ni Bachelor degree, natafuta kazi ya kufundisha katika shule yoyote.naweza kufanya kazi mkoa wowote Tanzania lakini napendelea zaidi mkoa wa Kilimanjaro or Arusha. Kama kuna mtu anafahamu shule yoyote yenye uhitaji wa mwalimu wa somo tajwa hapo juu asisite kunijulisha.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom