Mwalimu wa it (database & networking) anahitajika haraka sana


M

mimituu

Member
Joined
Nov 5, 2012
Messages
61
Likes
0
Points
0
Age
35
M

mimituu

Member
Joined Nov 5, 2012
61 0 0
AWE ANA DEGREE YA IT, BSC COMPUTER ENGINEERING AND INFORMATION TECHNOLOGY AU COMPUTER SCIENCE.
KAZI NI YA KUFUNDISHA NTA LEVEL 4, 5 AND 6 (CERTIFICATE NA DIPLOMA LEVEL) STUDENTS.
CHUO KIMESAJIRIWA NA NACTE.
MSHAHARA NI 500,000/= NET PER MONTH.

SEND YOUR CV: sunday.startimes@yahoo.com
+255 713241456


deadline: 03/06/2013, 16:00
 
gstar

gstar

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2011
Messages
561
Likes
210
Points
60
gstar

gstar

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2011
561 210 60
Mkuu nimesha kutumia cv yangu.
Niko tayari kufanya hiyo kazi
 
The Martyr

The Martyr

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2012
Messages
327
Likes
22
Points
35
The Martyr

The Martyr

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2012
327 22 35
AWE ANA DEGREE YA IT, BSC COMPUTER ENGINEERING AND INFORMATION TECHNOLOGY AU COMPUTER SCIENCE.
KAZI NI YA KUFUNDISHA NTA LEVEL 4, 5 AND 6 (CERTIFICATE NA DIPLOMA LEVEL) STUDENTS.
CHUO KIMESAJIRIWA NA NACTE.
MSHAHARA NI 500,000/= NET PER MONTH.

SEND YOUR CV: sunday.startimes@yahoo.com
+255 713241456


deadline: 03/06/2013, 16:00
parttime mnachukua? Nna bachelor ya comp science na diploma ya ualimu experience ya miaka 5 kufundisha secondari na miaka 3 kwa level ya chuo!
 

Forum statistics

Threads 1,273,057
Members 490,259
Posts 30,469,138