Mwalimu wa Chemistry na Biology | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwalimu wa Chemistry na Biology

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by singlerashid, Mar 28, 2016.

  1. singlerashid

    singlerashid Member

    #1
    Mar 28, 2016
    Joined: Feb 15, 2016
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mimi ni mwalimu wa Biology na Chemia wa level ya degree natafuta kazi ya ualimu shule yoyote ya private Morogoro mjini, Dsm, Dodoma, Tanga au Bagamoyo, kwa sasa nipo serikalini kwa miaka saba sasa.
     
  2. D

    Dundo_Boy JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2016
    Joined: Dec 29, 2015
    Messages: 2,497
    Likes Received: 2,383
    Trophy Points: 280
    Hutotumbuliwa wewe fanya kazi huko huko tu!, au subiria wenye maelezo na kazi wakusaidie
     
  3. k

    kumbukumbu la torati JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2016
    Joined: Mar 12, 2016
    Messages: 255
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 80
    Lengo lako sijalielewa nikuacha kaz sirikalin?
     
  4. singlerashid

    singlerashid Member

    #4
    Mar 29, 2016
    Joined: Feb 15, 2016
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    eeh...wangu
     
  5. Seneta Wa Mtwiz

    Seneta Wa Mtwiz JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2016
    Joined: Sep 23, 2013
    Messages: 2,057
    Likes Received: 1,137
    Trophy Points: 280
    MKUU HUKO SERIKALINI KUNA CHANGAMOTO GANI INAYOKUPELEKA PRIVATE?
     
Tags:
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...