Mtaalam wa kufundisha somo la CHEMISTRY anapatikana.
Ni mwalimu mwenye uzoefu wa kufundisha masomo ya sayansi kwa njia ya vitendo na nadharia.
Piga simu hiyo hapo juu au 0683 978919 kwa maelewano zaidi.
Mwalimu ni mwajiriwa serikalini, anafundisha HALMASHAURI WILAYA KISARAWE.
Kwa mahitaji ya Mwalimu wa Partime usisite kupiga simu hiyo hapo juu.
Ni mwalimu mwenye uzoefu wa kufundisha masomo ya sayansi kwa njia ya vitendo na nadharia.
Piga simu hiyo hapo juu au 0683 978919 kwa maelewano zaidi.
Mwalimu ni mwajiriwa serikalini, anafundisha HALMASHAURI WILAYA KISARAWE.
Kwa mahitaji ya Mwalimu wa Partime usisite kupiga simu hiyo hapo juu.