Mwalimu Nyerere nakukumbuka kwa majonzi na vilio

Mwalimu Nyerere nakukumbuka kwa majonzi na vilio

The Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Posts
11,099
Reaction score
13,708
1760460016895.png


Mpendwa Julius Kambarage Nyerere,
Pamoja na madhaifu yako kama kututengenezea huu mfumo mbovu na hatari, bado tunakukumbuka. Nakukumbuka kwa majonzi na vilio. Je, hali ikoje?

Kwanza, kuna jamaa mmoja mbabe alipenya akaukwaa urais na kuwageuza watu wako wanyonge ili awanyonge.

Jamaa alianzisha utekaji ambao hadi sasa aliyemrithi ameuzidisha. Tunatekwa, tunapotezwa, kuteswa na kuuawa na hakuna anayejali wala kutoa maelezo hata ya uongo.

Wapigaji wanapiga kama hawana akili nzuri. Yule jamaa uliyemkataa mwaka 1995, pamoja na kutawala na kuiba kwa miaka kumi, bado anaendesha nchi. Nchi imegeuka chaka la wezi. Ikulu wamejaa wezi na wafanyabiashara wenye kutia shaka. Mitandao uliyopinga na kudhoofisha sasa hivi imeshika kani.

Uchaguzi wa ndani ya chama ulitindinganywa na mama akajipenyeza na 'kugombea' bila kuteuliwa na chama kufanya hivyo.

Siku hizi tumewekwa rehani. Waarabu na wachina wako wanahondomola.

Sera ya kujigegemea imezikwa. Badala yake kuna uchawa na ukunguni.

Tanzania iliyosifika kwa haki na umoja na usawa imegawanyika. Inaongozwa kifamilia. Wakubwa wanateua watoto wao, washikaji zao, wakwe zao na mashoga yao. Kila kitu ni vururuvururu na meli inaenda mrama.

Kusifiana uzwazwa nayo ni sera namba mbili. Kukopa na kutumia hovyo ndo usiseme.

Leo niachie hapa kwa sababu machozi na majonzi yamenizidi.

RIP mwana wa Burito JK Nyerere.

Ni baba yako The Father of All you included.
 
Bandiko zuri,nimemsilikiza Nyerere Leo akizungumzia mambo mengi ikiwemo kushauri CCM kwamba wagombea waruhusiwe kugombea na kuhojiwa,kukataa utaratibu kwamba akitoka rais muislamu lazima aingie mkristo,katiba ya nchi iheshimiwe lakini yanayofanyika ni kinyumume kabisa,mama anasema katiba ni kakijitabu tu
 
Umelia sana kamanda angu, pole sana kwa msiba sote tunapita duniani, mwenzako akinyolewa zako tia maji.
 
Back
Top Bottom