Mwakyembe atuaibisha

Mwakyembe atuaibisha

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Posts
123,261
Reaction score
98,294
Waziri Wa uchukuzi Mwakyembe amejusifu kuwa hadi Leo usafirishaji Wa mizigo mizito nchini kwa kutumia barabara ni 90%,anajisifu!! Kuwa nchi itaendelea kuboresha huduma kwa watumia malori,badara ya kujisifu kwa kuimarisha reli yeye anajisifia kutumia barabara,Kweli tz hatuna viongozi
 
Tabulalasa hilo achana nalo linaropoka ropoka tu
 
kwani haimarishi reli?serikali nzima ya jk inabebwa na mwakiembe na magufuli,best 2 ministers.
 
malori yanayobeba mizigo ni za akina Riz....so usiwatafute ubaya!
 
sometimes hizi maada ni kipuuzi kweli! Kujisifu kwa mtu kunakusaidia nn? Mwakyembe anakubalika na ni mchapa kazi. Kasoro zipo kwa kila mtu ila usiyasahau mema anazotenda. Nashauri si kila jambo lijadiliwe humu, ni vyema utupe threats zenye changamoto. Epuka kuleta mawazo yanayo funga mawazo ya watu
 
Back
Top Bottom