Mwaka mpya nimeuanza kwa kukataliwa

Mwaka mpya nimeuanza kwa kukataliwa

mzee wa kasumba

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2018
Posts
1,440
Reaction score
2,967
2020 (twenty twenty)

Ndo hiyo imeingia, tukiwa na afya njema kabisa.

Juzi tarehe moja nikaona ngoja nikatongoze kale kabinti kanakotembeza juisi pale kazini kwetu ili nianze mwaka na Kamanzi kapya. Kabinti Kana miaka 20 tu hivi.

mzee wa kasumba
nilikabananisha sehemu nikakapiga swaga, kumbe kalikubali kinafiki. Nikakapa namba zangu ili baadae kama hatojali anitafute.

Alinitafuta lakini mambo yalikuwa (NEGA)

(alinikataa) Kwa kigezo kuwa ana mchumba wake. Duh nikasema poa hakuna noma.

Mi nkafuta namba nikaendelea na mambo yangu.

CHA KUSHANGAZA.

Binti amenikataa, tena kwa herufi kubwa zilizowekwa BOLD. Lakini mara meseji 'mambo' mara kapiga video call, mara hivi nashindwa kumuelewa.

Umenikataa khalafu unanisumbua.
 
Kanataka huduma...kimbia haraka.
 
hawa hawakuwa marafiki
baada ya kumkataa ilitakiwa uhusiano uishe papo hapo!
sasa anaendelea kumtafuta ili iwaje

Amwambie hataki mawasiliano nae,akiendelea ndio aanze kujiuliza atakuwa anataka nini

Huwenda mdada hajui kama anachofanya sio sawa
 
Mm demu akinikataa kimapenzi, uadui ndo unaanza, hata nikikutana nae njiani, sitomsalimia joanah

Loh!
Basi utakuwa una maadui wengi...ama lada kama hutongozi mara nyingi ama ukitongoza unakubaliwa tu
 
Loh!
Basi utakuwa una maadui wengi...ama lada kama hutongozi mara nyingi ama ukitongoza unakubaliwa tu

Haha lazma uadui uwepo, kuwa mkweli, kwa mfano hata ww ukijaribu kumtongoza mwanaume/ kujipendekeza kwa mwanaume unaempenda half akakukataa, lazima moyoni umchukie hata usipomuonesha usoni, lkn rohoni utakuwa unamchukia kwasababu kakukataa kimapenzi joanah
 
Back
Top Bottom