Mwaka huu lazima malkia wa kuzimu aanguke!!

Mwaka huu lazima malkia wa kuzimu aanguke!!

kimsboy

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Posts
11,189
Reaction score
24,611
Yule malkia mchafu na mvaa mavazi mekundu anayeishi katikati ya ukanda huu mwaka hatoboi

Nawaambia ukweli kabisa, naam namaanisha yule malkia mvaa mavazi mekundu ya damu

Huu mwaka hamalizi ataenda kuzimu na tutafurahi sana na kumshukuru Mungu kwa kutuondolea huyo haramu

Yezebieli mkuu anaenda kuanguka!! Malkia wa ukahaba na makufuru!! Kahaba wa ufunuo anakwenda kuanguka!!

Huu mwaka mti unaenda kung'ooka jiandaeni kwa sherehe na karamu!! Kwani ni kitambo kidogo tu, mateso yetu ni ya muda mchache tu soon patalipuka kwa shangwe na furaha.
 
Yule malkia mchafu na mvaa mavazi mekundu anayeishi katikati ya ukanda huu mwaka hatoboi

Nawaambia ukweli kabisa, naam namaanisha yule malkia mvaa mavazi mekundu ya damu

Huu mwaka hamalizi ataenda kuzimu na tutafurahi sana na kumshukuru Mungu kwa kutuondolea huyo haramu

Yezebieli mkuu anaenda kuanguka!! Malkia wa ukahaba na makufuru!! Kahaba wa ufunuo anakwenda kuanguka!!

Huu mwaka mti unaenda kung'ooka jiandaeni kwa sherehe na karamu!! Kwani ni kitambo kidogo tu, mateso yetu ni ya muda mchache tu soon patalipuka kwa shangwe na furaha.
Soon
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom