Kwa sababu ana kundi lake kuubwaa la machawa mpaka jeshini, usalama wa taifa, police etc etc ambao wananufaika na yeye kuwepo na kuwaachia shamba wavune mazao na kuuza wapendavyo...na kwanini hawalipindui?
Qumalamamake! 🤣🤣🤣🙌
Duh! taratibu mkuu.....Tena afadhali Nyani, anaweza kumudu kuiba mahindi akalisha famila yake. These so called presidents can not make any tangible achievements for their people!@ Yapo ku consolidate power kutawala milele!
Nilisema kama kuna kosa kubwa, tena kubwa alilifanya Mungu ni Kumuumba mwafrika!
Duh huyu si onyango huyu?au wamefanana?Unataka kusema tupo Kama Hy:
View attachment 2417881
Nyosso
Taratiiiibu, lakini ndio ukweli! mwafrika Mungu alipoteza muda au naweza kusema Mungu hayupo kama angelikuwepo hawezi kuumba MwafrikaDuh! taratibu mkuu.....
exactly, solution ni nguvu ya wananchi na msaada kutoka NATO may be! NATO iwape silaha wanaharakati kiumaneKwa sababu ana kundi lake kuubwaa la machawa mpaka jeshini, usalama wa taifa, police etc etc ambao wananufaika na yeye kuwepo na kuwaachia shamba wavune mazao na kuuza wapendavyo...
Mchexza mpira tabngu lini akwa na akili za kutawala! Upuuzi tu![emoji23] [emoji23] Kama huyu mwingine.. View attachment 2418070
na kweli! wanufaika ndio wameshika bundukiKuna sehemu fulani hata kupinduwa meza pia ni tatizo,
Sio kupinduwa inchi.
Mapinduzi sio lelemama mkuu.
Wewe ni nyani wa ngapi kwenu kuzaliwa??Kiukwel kupitia matendo ya viongoz wetu wa nchi za kiafrika anzia Uganda rwanda na nch zote za kiafrika matendo yao yanafanana Sana kujipendelea kutotaka Kutoka madarakani kufuja pesa za uma kwa matumiz binafsi upendeleo wa Kaz za umma
Mambo haya yote yanafanya tuonekane wapuuzi
Viongoz wetu hawapend kushauriwa Wala kuchukua hatua had pale mambo yakiharibika
Tatizo la maji Tanzania kila mtu anashangaa tuna maziwa makuu 3 viktoria tanganyika na nyasa bado maziwa madogo madogo lakn ajabu hapo mwanza kigoma au Ruvuma wanatatizo la maji
Wakat wa tatzo la maji hapa dsm dawasa walitoa tangazo wenye visima wasiuze maji Sasa unajiuliza Hawa n watu au nyani.
Kweli ni nyaniNyani nyingine hii hapa
Huyu mdau anaitwa kithure kindiki (now ni cabinet minister wa interior [emoji1139]) ,mwaka 2018 akiwa senator alirukaView attachment 2417914 na helicopter kutoka Nairobi kwenda Tharaka nthi kusaidia ujenzi wa darasa la matopeView attachment 2417915View attachment 2417916
Au sio mwanawane...calling and African a monkey is an insult to monkeys🤣🤣🤣🤣Tena afadhali Nyani, anaweza kumudu kuiba mahindi akalisha famila yake. These so called presidents can not make any tangible achievements for their people!@ Yapo ku consolidate power kutawala milele!
Nilisema kama kuna kosa kubwa, tena kubwa alilifanya Mungu ni Kumuumba mwafrika!
Siku zake zinahesabikaKuna yule Rais wa Cameroon, Paul Biya sasa yupo madarakani zaidi ya miaka 40 na muda mwingi yupo anaishi Ufaransa. Yaaani Africa ni bara jeusi kwelikweli
Mkuu sura sio rohoUkitaka kuthibitisha hilo mwangalie tu Zitto na yule Naibu waziri wa afya sura zao zilivyokaa kaa
a big insult!Au sio mwanawane...calling and African a monkey is an insult to monkeys🤣🤣🤣🤣
I concura big insult!