J James Sweet New Member Joined May 27, 2014 Posts 1 Reaction score 0 May 27, 2014 #1 Natafuta mzamini
I isotope JF-Expert Member Joined Apr 4, 2012 Posts 2,392 Reaction score 817 May 27, 2014 #2 Uko wapi? Mziki gani unafanya? Bongofleva, gospel, dance n.k Funguka wadau wakufahamu
Washawasha JF-Expert Member Joined Aug 7, 2006 Posts 16,976 Reaction score 13,434 May 28, 2014 #3 weka mambo hadharani tukusaidie. Nalog off
Murano JF-Expert Member Joined Mar 11, 2012 Posts 2,056 Reaction score 1,129 May 28, 2014 #4 atakua msanii wa bongo fleva
S sily JF-Expert Member Joined Feb 20, 2013 Posts 926 Reaction score 578 May 28, 2014 #5 James Sweet said: Natafuta mzamini Click to expand... wewe jamaa huna nia ya dhati ya kupata mzamini,jieleze wewe ni nani,kwanini unataka mzaminini n.k utasaidiwa
James Sweet said: Natafuta mzamini Click to expand... wewe jamaa huna nia ya dhati ya kupata mzamini,jieleze wewe ni nani,kwanini unataka mzaminini n.k utasaidiwa
kabanga Platinum Member Joined Dec 12, 2011 Posts 37,646 Reaction score 19,042 May 28, 2014 #6 mzamini an mdhamini...?
muhomakilo jr JF-Expert Member Joined Jul 28, 2013 Posts 16,173 Reaction score 15,529 May 28, 2014 #7 Unapiga muziki gani? mnanda au vigodoro?...
Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member Joined Feb 19, 2011 Posts 10,586 Reaction score 7,975 May 28, 2014 #8 kabanga said: mzamini an mdhamini...? Click to expand... Huyo ni kijana wa bongo fleva haelewi akifanyacho....anataka aimbe fleva ili agange njaa.
kabanga said: mzamini an mdhamini...? Click to expand... Huyo ni kijana wa bongo fleva haelewi akifanyacho....anataka aimbe fleva ili agange njaa.
kabanga Platinum Member Joined Dec 12, 2011 Posts 37,646 Reaction score 19,042 May 28, 2014 #9 Mkereketwa_Huyu said: Huyo ni kijana wa bongo fleva haelewi akifanyacho....anataka aimbe fleva ili agange njaa. Click to expand... hawa vijana wana mambo kweli....
Mkereketwa_Huyu said: Huyo ni kijana wa bongo fleva haelewi akifanyacho....anataka aimbe fleva ili agange njaa. Click to expand... hawa vijana wana mambo kweli....
Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member Joined Feb 19, 2011 Posts 10,586 Reaction score 7,975 May 28, 2014 #10 kabanga said: hawa vijana wana mambo kweli.... Click to expand... Kuimba kwenyewe hawajuwi wanalazimisha tu.
kabanga said: hawa vijana wana mambo kweli.... Click to expand... Kuimba kwenyewe hawajuwi wanalazimisha tu.