Muwekezaji/investor/business partner anahitajika

Muwekezaji/investor/business partner anahitajika

Edson Jobs

Member
Joined
Nov 20, 2016
Posts
25
Reaction score
55
Habarini wandugu, mimi na rafikiyangu wote ni watu wa information technology I.T tuna lengo lakuanzisha mobile application itakayo wawezesha watumiaji wa simu kutuma,kupokea na kutoa fedha bira kujali line za simu zao kama tofauti ama za kampuni moja,
na hapo baadae tuta boresha zaidi ili kuwawezesha watumiaji kununua vitu mbali mbali kama luku, vocha kulipia ving’amuzi nk,

tumeshaanza development na tupo pazuri ,changamoto tuliokutananayo ni vibali kutoka mamlaka husika za serikali hivyo tunahitaji muwekezaji / business partner atakae tuwezesha kukidhi vigezo vya selikali na tukapata vibali vya kuanza bussness.
ni big project yenye big challenges lakini tukifanikisha itakua na big profit pia.

e-wallet - Android Apps on Google Play

Kama kuna yoyote yuko interested tafadhali nitafute kwa 0676333359
 
Hongera kwa kujaribu, ila nadhani pia unatambua Sheria za nchi, zinasema any new company inayotaka kujihusiha na monetary transactions ili uwe registered ili uanze kazi unahitaji uwe na mtaji wa Tshs. 500Million. Sijui kama umeishaifikiria hiyo pesa.
 
Hongera kwa kujaribu, ila nadhani pia unatambua Sheria za nchi, zinasema any new company inayotaka kujihusiha na monetary transactions ili uwe registered ili uanze kazi unahitaji uwe na mtaji wa Tshs. 500Million. Sijui kama umeishaifikiria hiyo pesa.
Ni pesa ndefu but ndio maana tupo hapa mkuu..
 
Back
Top Bottom