Muungano wa Tanganyika na Zanzibar.


HGYTXK

HGYTXK

Senior Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
195
Likes
1
Points
33
HGYTXK

HGYTXK

Senior Member
Joined Oct 3, 2011
195 1 33
Ikiwa tumebakiza miaka michache kwa muungano wetu kutimiza miaka 50 kuna haja ya kujistasmini ili kuondoa dhana tata ktk muungano wetu.Moja ni kwamba ka nchi hii imeundwa na nchi mbili kwa nn ina serikari mbili na sio moja au tatu?,kwa mfumo tulionao je itakuwaje ikiwa raisi wa muungano hatokubarika kabisa Zanzibar lkn akashinda kwa uwingi wa watu wa bara?.
Nawasilisha.
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
23
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 23 0
Kwa CCM nadhani watambeba tu ili aendeleze ufisadi
 
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
1,678
Likes
31
Points
145
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
1,678 31 145
Ikiwa tumebakiza miaka michache kwa muungano wetu kutimiza miaka 50 kuna haja ya kujistasmini ili kuondoa dhana tata ktk muungano wetu.Moja ni kwamba ka nchi hii imeundwa na nchi mbili kwa nn ina serikari mbili na sio moja au tatu?,kwa mfumo tulionao je itakuwaje ikiwa raisi wa muungano hatokubarika kabisa Zanzibar lkn akashinda kwa uwingi wa watu wa bara?.
Nawasilisha.
hapo ndipo penye tatizo! huuu muungano wa kipekee wa serikali ya ccm kuna haja ya kuubadilisha ili uendane na wakati au kuuondoa kabisa kama tukiona inafaa.
 

Forum statistics

Threads 1,213,518
Members 462,175
Posts 28,480,729