Musoma walia njaa kali, waomba serikali iwasaidie

Nucky Thompson

JF-Expert Member
Sep 20, 2016
1,804
2,000

Wilaya ya Musoma vijijini inakabiliwa na baa la njaa kutokana na ukame wa muda mrefu uliokumba
Wanasema wanahitaji tani 3000 za chakula ili wauziwe kwa bei nafuu
Mbunge wa jimbo hilo Sospeter Muhongo amewataka madiwani wa kila kata kufanya tathimini kujua ukubwa wa tatizo
 

K M S

JF-Expert Member
Dec 18, 2016
525
500
Mkuu alishaonya mapema juu huo wimbo hatakikuusikia na atakae uimba ajiandae kutumbuliwa
 

Mr Q

JF-Expert Member
Aug 16, 2012
9,485
2,000
BUNDA WAJIANDAE KUNYOLEWA KULE HAKUNA MVUA.
WATU WALIACHA KULIMA MAHINDI WAkaIIMA MTAMA NAKO IMEKUWA SHIDA.

MKOA WA MARA Kwa ujumla KUANZIA MWEZI WA TATU MWAKANI
WATALIA NA KUSAGA MENO.

sijui kwingineko hali ipoje
 

K M S

JF-Expert Member
Dec 18, 2016
525
500

Wilaya ya Musoma vijijini inakabiliwa na baa la njaa kutokana na ukame wa muda mrefu uliokumba
Wanasema wanahitaji tani 3000 za chakula ili wauziwe kwa bei nafuu
Mbunge wa jimbo hilo Sospeter Muhongo amewataka madiwani wa kila kata kufanya tathimini kujua ukubwa wa tatizo
Hii single ilishapigwa marufuku kwa awamu hii isimbwe sasa mtunzi ajiandae
 

jogi

JF-Expert Member
Sep 25, 2010
25,646
2,000
Subirini kidogo!!!
Tumeripia ndege kesh juzi juzi tu na nyie reo mnaanza kuriaria?
Inawabidi muwaige wanaume wa daresaramu!!!
Punguzeni kura kura hovyo!!!

"mkulu Mentality" prediction.
 

Mtu mdogo

JF-Expert Member
Nov 2, 2016
526
1,000
Hali ni mbaya Tanzania yote ila huko naona ndo itazidi afu isitoshe ni semi desert
 

accused

JF-Expert Member
Aug 7, 2015
2,506
2,000
Vipi kuhusu mwandishi wa habari aliyeripoti habari hii bado hajawekwa Mahabusu kwa amri ya DC??
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom