mwanaMtata
JF-Expert Member
- Oct 18, 2014
- 2,393
- 1,433
Ataka aruhusiwe KUMNYANGANYA yeyote ardhi kwa maendeleo ya nchi. Wabunge wa chama chake wakataaa.
Sent using Jamii Forums mobile app
Ataka aruhusiwe KUMNYANGANYA yeyote ardhi kwa maendeleo ya nchi. Wabunge wa chama chake wakataaa.
Sent using Jamii Forums mobile app
Yea wamemgomea. Lakini amesema paka paka tuu awe mweusi au mweupe ilimrad anadaka panyaniliiona hii, hata chama chake wamemgomea
Kuna na habari ya raila Odinga pia.Mbona video naona ni ya Raila Odinga..! Hii imekaaje?