Muonekano serikaliyetu ni huu

Muonekano serikaliyetu ni huu

Kibwebwe

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2012
Posts
826
Reaction score
266
Huu ndio ni mfano wa uongozi wa serikari ya magamba rasilimali tunazo lakini tunashindwa kutumia
jpg.gif
MAGAMBA.jpg (29.7 KB
 

Attachments

  • MAGAMBA.jpg
    MAGAMBA.jpg
    28.2 KB · Views: 645
Na huyo aliye juu ya hizo ngazi ni JKilaza, anacheki wapi akatalii, maana kamaliza sehemu zote duniani.
 
Si wanajidanganya penye miti hakuna wajenzi?
 
Back
Top Bottom