Mungu hamtupi mja wake

RockSpider

JF-Expert Member
Feb 16, 2014
6,863
1,500
Kamati ya Ufundi imemuokoa this time... muda si mrefu ataingia kwenye kitanzi maana mgao wa zile billions za Stanbic alimegewa 8 Billions ambazo alizitumia kwenye TWAWEZA na UVCCM .... Soon atalipuliwa ... Mark My Word ...
 

The Panther

Member
Feb 2, 2012
53
95
#Team Tumbili#:peace:

Tunamsalimia Werema na Maswi…

Hi5 from a beautiful tree some where close to CBE-Dodoma….wera weraaaaa!!!
 

Freeland

JF-Expert Member
Jan 24, 2012
14,488
2,000
Kamati ya Ufundi imemuokoa this time... muda si mrefu ataingia kwenye kitanzi maana mgao wa zile billions za Stanbic alimegewa 8 Billions ambazo alizitumia kwenye TWAWEZA na UVCCM .... Soon atalipuliwa ... Mark My Word ...

Forget it..who will say it? Hosea wa PCCB? Hakuna kitu kama hicho...hapa ndo stori imeisha
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom