Mungu bwana ni wa ajbu sana sana!!!!!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mungu bwana ni wa ajbu sana sana!!!!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Dec 22, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,194
    Likes Received: 3,127
    Trophy Points: 280
    Yaani leo
    nimekuwa kwenye maandamano tankibovu mpaka kawe kwa kweli nimewiwa na mijuiza ya mungu
    pale alipotuunganisha na wenye magari yao kuandamana na huku yule unaemjua akikupita kila siku
    kituoni akijitahdi kukusemesha ili afike pale juu kawe...kwa kweli mungu ni wajabu ni wengi awakuamini'
    ipo siku wataungana na wenye vog zao hammer zao na mengine mengi kuelekea maandamano yasiyo ya hiyari

    ndugu zanguni hii iwe mfano kwamba ipo isku na wewe utaitaji lift ama kutaka company ufike mapema
    so mkiwa kwenye viyoyozi jifunzeni mnaowajua kuwapa hata ka lift kumbuka wewe na lift yako
    utasaidia kupunguza folen wapo wengi wanaosubiri mabasi wameacha magari yao

    mungu awasaidie upendo wenu huu wa agape kuungana nasi basi tukutane pia kwenye ufalme wa mbinguni
    kwa baba tukiwa panmoja na yasitokee ya lazaro

    ijumaa njema
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,292
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    shida haibagui...wote tulizaliwa uchi mali tumezikuta tutaziacha hapahapa!
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,194
    Likes Received: 3,127
    Trophy Points: 280
    inkosskaz
    iwace ikazu
     
Loading...