Multichoice(dstv)

Arselona

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2011
Messages
638
Points
195

Arselona

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2011
638 195
Habari JF.Baada ya kupitia forums mbalimbali na kuongea na wa2 kadhaa imenishawishi kuandika thread hii.Sasa ninaweza kusema kwamba inawezekana kupata channels za dstv bure.Camini kama hakuna mwana JF yeyote anayenufaika na mpango huo kwa sasa ila inawezekana waka2shirisha nyuma ya screen,lengo c kuhalalisha wizi bali ni kupunguza makali ya maisha.Najua kuna wa2 watakuwa na mtazamo hac dhidi yangu lakini ukweli utabaki pale pale kwamba d**tv wana2nyonya.Ili kufanya setting unahitaji 1.SOFTWARE 2.DONGLE 3.mpeg4 STRONG DECODER 4.Ku DISHIES.Kikwazo hapa ni kupata hiyo software, wenye nazo wanabana.Kwa yeyote mwenye nayo naomba aniPM
 

Zing

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2009
Messages
1,779
Points
0

Zing

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2009
1,779 0
Habari JF.Baada ya kupitia forums mbalimbali na kuongea na wa2 kadhaa imenishawishi kuandika thread hii.Sasa ninaweza kusema kwamba inawezekana kupata channels za dstv bure.Camini kama hakuna mwana JF yeyote anayenufaika na mpango huo kwa sasa ila inawezekana waka2shirisha nyuma ya screen,lengo c kuhalalisha wizi bali ni kupunguza makali ya maisha.Najua kuna wa2 watakuwa na mtazamo hac dhidi yangu lakini ukweli utabaki pale pale kwamba d**tv wana2nyonya.Ili kufanya setting unahitaji 1.SOFTWARE 2.DONGLE 3.mpeg4 STRONG DECODER 4.Ku DISHIES.Kikwazo hapa ni kupata hiyo software, wenye nazo wanabana.Kwa yeyote mwenye nayo naomba aniPM
Niliposoma nilijua umekuja na suluisho kumbe bao tatizo lipo teh teh teh

Sasa hiyo sofware ni software gani au inaitwaje? ebu tuhabarishe mtaalam labda tunayo lakini hatujui kazi yake. Au waulize hao wanaobana inaitwaje kama wanabana hata jina basi ni wasanii usiwaamini.
 

Roulette

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2010
Messages
5,611
Points
0

Roulette

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2010
5,611 0
Niliposoma nilijua umekuja na suluisho kumbe bao tatizo lipo teh teh teh

Sasa hiyo sofware ni software gani au inaitwaje? ebu tuhabarishe mtaalam labda tunayo lakini hatujui kazi yake. Au waulize hao wanaobana inaitwaje kama wanabana hata jina basi ni wasanii usiwaamini.
Amesema kama unaitaka m-pm akupe nyeti. solution anayo
 

Osaba

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
1,803
Points
1,500

Osaba

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
1,803 1,500
Mkuu hakuna anayebana ili njia ya kupata channel za dstv ni ngumu kidogo na inakubidi uwe na decoder maaluma yenye kutumia internet kwa ajili ya update za new codes wanazobadilisha hao dstv kila mara,so unatiwa uwe na internet ya uhakika kidogo kwa kifupi ni kazi.
 

KIBURUDISHO

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
1,003
Points
1,250

KIBURUDISHO

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
1,003 1,250
Mkuu hakuna anayebana ili njia ya kupata channel za dstv ni ngumu kidogo na inakubidi uwe na decoder maaluma yenye kutumia internet kwa ajili ya update za new codes wanazobadilisha hao dstv kila mara,so unatiwa uwe na internet ya uhakika kidogo kwa kifupi ni kazi.
<br />
<br />
Hizo decoder zinapatikana Kenya kuna mselaangu anayo full channel zote free ila ni aghali zinauzwa sh elfu35 za kenya sawa na laki nne hivi za kitanzania. Mambo ya kunPM sitaki kwa sababu hao dstv wamekwishaweka watu wao humu kwa ajili ya kuwafatilia wachakachuaji wao kama unahitaji we nenda Kenya utazipata
 

killo

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2008
Messages
402
Points
225

killo

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2008
402 225
dah hiyo ipo siku nyingi ila hardwate zake ndiyo ghali sana. Ones budget will be not less than 400000tzs teba u dont even need internet just an additional hardware. The down side is when the code is changed it might take up to 5 to 14 days to come back online with a full package. Lastly it not worth it coz u not garanteed that you will have it for the whole month free, secondly, its illigal and you cna be sued,
 

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
21,797
Points
2,000

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
21,797 2,000
elf 35 kama laki 6 hivi, si bora nieke dstv ndani? Then inaeza kukaa miez 6 dstv wakachange mambo ukaambiwa dikoda hii haifai kuna nyengine ya laki 5 tena
 

Mufiyakicheko

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
893
Points
0

Mufiyakicheko

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
893 0
Habari JF.Baada ya kupitia forums mbalimbali na kuongea na wa2 kadhaa imenishawishi kuandika thread hii.Sasa ninaweza kusema kwamba inawezekana kupata channels za dstv bure.Camini kama hakuna mwana JF yeyote anayenufaika na mpango huo kwa sasa ila inawezekana waka2shirisha nyuma ya screen,lengo c kuhalalisha wizi bali ni kupunguza makali ya maisha.Najua kuna wa2 watakuwa na mtazamo hac dhidi yangu lakini ukweli utabaki pale pale kwamba d**tv wana2nyonya.Ili kufanya setting unahitaji 1.SOFTWARE 2.DONGLE 3.mpeg4 STRONG DECODER 4.Ku DISHIES.Kikwazo hapa ni kupata hiyo software, wenye nazo wanabana.Kwa yeyote mwenye nayo naomba aniPM
<br />
<br />

Mkuu dongle bado nikamali unaweza angalia kwa mdaa tuu sijajuwa wewe kama unaujanja wa kuiwezesha isikatee kwa hiyo software
 

Osaba

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
1,803
Points
1,500

Osaba

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
1,803 1,500
dah hiyo ipo siku nyingi ila hardwate zake ndiyo ghali sana. Ones budget will be not less than 400000tzs teba u dont even need internet just an additional hardware. The down side is when the code is changed it might take up to 5 to 14 days to come back online with a full package. Lastly it not worth it coz u not garanteed that you will have it for the whole month free, secondly, its illigal and you cna be sued,
Mkuu hiyo decoder mimi nimeanza kuitumia tangu nipo ughaibuni nilikuwa na mnigeria mmoja alikuwa ancheza na hizo code hadi nilipokuja nchini nilikuwa naitumia hadi leo bado naitumia kuna sehemu ya kuingia ethernet yani waya wa internet na siku hizi dstv wanachange code kwa masaa sio siku kama zamani mimi nikaona usumbufu nalipa kihalali ingawa inaumiza sana.
 

Wa Ndima

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2010
Messages
1,527
Points
1,225

Wa Ndima

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2010
1,527 1,225
Mtoa mada tafuta decoder/receiver aina ya TIGER zenji zinapatikana sana, zina USB kwa ajili ya modem na pia zina Ethernet port kwa ajili ya net zitakusaidia kukamata DSTV kwa msaada wa servers utakazozi-feed kwenye downloading. Hii pia inakubali kadi za tofauti inaweza kuwa zaidi ya moja.

Upo hapo?
 

Karzjr

Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
22
Points
20

Karzjr

Member
Joined Jul 18, 2011
22 20
Washikaji w JF hata huku kwetu ilikuwepo moja hilikuwa inapiga sana d***tv lakini one week ilikata zote baadae jamaa wakasema ipo nyingine laki350000,duuu balaatupu nduguzangu
 

Mufiyakicheko

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
893
Points
0

Mufiyakicheko

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
893 0
Mtoa mada tafuta decoder/receiver aina ya &lt;b&gt;TIGER&lt;/b&gt; zenji zinapatikana sana, zina USB kwa ajili ya modem na pia zina Ethernet port kwa ajili ya net zitakusaidia kukamata DSTV kwa msaada wa servers utakazozi-feed kwenye downloading. Hii pia inakubali kadi za tofauti inaweza kuwa zaidi ya moja.&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
Upo hapo?
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
<br />
Hicho ulicho kiandika TIGER siyoo ataa kamakuna lisiva za kutumia net si hilo jina fatilia vizuli utupe data
 

Forum statistics

Threads 1,392,192
Members 528,564
Posts 34,101,178
Top